जडेजाच्या एका कृतीमुळे चाहते झाले ‘आऊट ऑफ कंट्रोल’, व्हिडिओमध्ये पाहा चेन्नईच्या स्टेडियममध्ये काय घडले?


आयपीएल 2023 सुरू होण्यासाठी जेमतेम तीन दिवस उरले आहेत. संघ त्यांच्या घरच्या मैदानावर घाम गाळत आहेत. आयपीएलचा दुसरा सर्वात यशस्वी संघ असलेल्या चेन्नई सुपर किंग्जची जोरदार तयारी सुरू आहे. एमएस धोनीच्या नेतृत्वाखालील सीएसके 31 मार्च रोजी अहमदाबादमध्ये गुजरात टायटन्सविरुद्ध त्यांच्या मोहिमेची सुरुवात करेल. त्याच वेळी, CSK संघ 3 एप्रिल रोजी त्यांच्या घरच्या मैदानावर पहिला सामना खेळणार आहे.

CSK च्या घरच्या सामन्यासाठी अजून एक आठवडा बाकी आहे, पण चाहते त्यांच्या स्टार्सची प्रतीक्षा करू शकत नाहीत. त्यामुळेच चेन्नईच्या सराव सत्रातही स्टेडियम चाहत्यांनी खचाखच भरलेले असते. सीएसकेचे झेंडे, खेळाडूंच्या नावाची जर्सी घालून सराव पाहण्यासाठी लोक स्टेडियममध्ये पोहोचत आहेत.


खेळाडूही चेन्नईच्या चाहत्यांना निराश करत नाहीत. त्यांचे पूर्ण मनोरंजन करणे. आता सीएसकेचा स्टार अष्टपैलू रवींद्र जडेजाची एक कृती पाहून स्टेडियममध्ये उपस्थित चेनन्नईचे लोक नियंत्रणाबाहेर गेले. वास्तविक चेन्नईचे लोक सीएसके आणि साऊथचा सुपरस्टार अल्लू अर्जुनचे वेडे आहेत. चेन्नईमध्ये या दोघांची फॅन फॉलोइंग जबरदस्त आहे.

अशा परिस्थितीत जेव्हा चाहत्यांची आवडती टीम आणि आवडता स्टार त्यांना त्यांच्या हिरोची आठवण करून देतो, तेव्हा काय हरकत आहे? सराव सत्रादरम्यान अल्लू अर्जुनच्या शहरात जडेजा पुष्पा बनला आणि यावेळी त्याने चाहत्यांना पुष्पा चित्रपटाची सिग्नेचर पोज दिली, जे पाहून चाहते अधिकच उत्तेजित झाले आणि संपूर्ण स्टेडियममध्ये एकच जल्लोष झाला.