IPL 2023 : महेंद्रसिंग धोनी स्वतःच्या हातांनी चाहत्यांसाठी सजवत आहे स्टेडियम, पाहा व्हिडिओ


इंडियन प्रीमियर लीग सुरू होण्यास अवघे काही दिवस उरले आहेत. पहिला सामना चेन्नई सुपर किंग्ज आणि गुजरात टायटन्स यांच्यात होणार आहे. चाहते या सामन्याची आतुरतेने वाट पाहत आहेत, कारण येथे त्यांना माही पुन्हा मैदानावर पाहायला मिळणार आहे. महेंद्रसिंग धोनी चेन्नईच्या चेपॉक स्टेडियमवर तब्बल 3 वर्षांनंतर खेळण्यासाठी वाट पाहत आहेत. धोनी स्वत: चाहत्यांसाठी स्टेडियम सजवत आहे.

कोरोनामुळे चेपॉक स्टेडियमवर गेल्या तीन वर्षांपासून आयपीएलचा एकही सामना खेळला गेला नाही. ही प्रतीक्षा यावेळी संपणार आहे. 3 एप्रिल रोजी CSK चेपॉक स्टेडियमवर लखनौ सुपर जायंट्स विरुद्ध सामना खेळेल. सध्या चेन्नई सुपर किंग्जची संपूर्ण टीम चेन्नईतच तयारी करत आहे. धोनी येथे केवळ सामन्याची तयारी करत नाही, तर चाहत्यांच्या स्वागताचीही तयारी करत आहे.


चेन्नई सुपर किंग्जने सोमवारी महेंद्रसिंग धोनीचा एक मजेदार व्हिडिओ शेअर केला आहे. या व्हिडिओमध्ये धोनी किट घालून स्टेडियमच्या सीट्स रंगवताना दिसत आहे. त्याच्या हातात स्प्रे पेंट होता, ज्याने त्याने पहिल्या काही खुर्च्या पिवळ्या रंगवल्या. पेंटिंग केल्यानंतर, पिवळ्या रंगात चमकणारी खुर्ची पाहून धोनी खूप आनंदी दिसत होता. ते काम करत असल्याचे त्याने सांगितले. बाल्कनीत उपस्थित लोकांना दाखवण्यासाठी धोनीने पुन्हा रंगरंगोटी केली. करोडोंची कमाई करणारा धोनी चित्रकाराचे हे कामही मोठ्या आवडीने करत होता.

चेन्नई सुपर किंग्जसाठी मागील हंगाम निराशाजनक होता. साखळी फेरीत संघाने 14 पैकी केवळ चार सामने जिंकले. 8 गुणांसह ती गुणतालिकेत नवव्या स्थानावर राहिली. चार वेळा चॅम्पियन असलेल्या या संघाकडून यावेळी अधिक चांगल्या कामगिरीची अपेक्षा असेल. कर्णधार महेंद्रसिंग धोनीसाठीही हा हंगाम शेवटचा हंगाम ठरू शकतो. अशा परिस्थितीत संघाला आपल्या कर्णधाराला निरोप द्यायला आवडेल.