आपल्या वक्तव्यावरुन पलटला कोहली, ऑस्ट्रेलियाशी मैत्री नाही, हा व्हिडिओ आहे पुरावा


भारतीय संघाचा स्टार खेळाडू विराट कोहलीचे ऑस्ट्रेलियन संघाशी फार विचित्र नाते आहे. कधी तो ऑस्ट्रेलियन खेळाडूंसोबत विनोद करताना दिसतो, तर कधी त्यांना धक्काबुक्की करताना दिसतो. काही दिवसांपूर्वी विराट कोहलीने पत्रकार परिषदेत सांगितले होते की, ऑस्ट्रेलियन खेळाडूंसोबतचे नाते बदलले आहे आणि त्यांची मैत्री झाली आहे, मात्र चेन्नईत खेळल्या गेलेल्या तिसऱ्या एकदिवसीय सामन्यादरम्यान त्याने असे काही केले, ज्यामुळे चाहत्यांनी त्याच्या दाव्यावर प्रश्नचिन्ह निर्माण केले.

विराट कोहली अशा खेळाडूंपैकी एक आहे, जो समान विचाराने खेळतो. मैदानावर त्यांच्याशी गडबड केल्याने अनेकदा खेळाडूंची छाया असते. कोहलीची प्रगती त्याला वेगळी बनवते. बुधवारी कोहलीचा हा आक्रमक अवतार चाहत्यांना पाहायला मिळाला, जेव्हा तो स्टॉइनिसशी भिडला.


ही घटना 21व्या षटकाची आहे. मार्कस स्टॉइनिस गोलंदाजी करत होता. राहुलने चेंडूचा सामना केला आणि एकही धाव आली नाही. स्टॉइनिस दुसरा चेंडू टाकणार होता, तेव्हा कोहली नॉन स्ट्रायकर एंडकडून येत होता. कोहली स्टॉइनिससमोर येताच दोघांचे खांदे आदळले. कोहलीने ऑस्ट्रेलियन खेळाडूकडे रोखून पाहण्यास सुरुवात केली. स्टॉइनिसला समजले की कोहली रागावला आहे, पुढे जाताना तो हसायला लागला. हा व्हिडिओ सोशल मीडियावर चांगलाच व्हायरल होत आहे.

याउलट, विराट कोहली बॉर्डर गावस्कर ट्रॉफीदरम्यान ऑस्ट्रेलियन खेळाडूंशी अतिशय मैत्रीपूर्ण वागताना दिसला. कधी तो स्टीव्ह स्मिथशी तर कधी लबुशेनसोबत दीर्घ संवाद करताना दिसला. नॅथन लियॉनसोबतही त्याने अनेकवेळा दीर्घ गप्पा मारल्या. एकदिवसीय मालिका येताच कोहलीही बदललेला दिसला.