लाइव्ह शोमध्ये आफ्रिदीने केला पाकिस्तानी ओपनरचा अपमान, व्हिडिओ स्कँडलवर विचारला प्रश्न


पाकिस्तानचा माजी कर्णधार शाहिद आफ्रिदी अनेकदा आपल्या वक्तव्यांमुळे चर्चेत असतो. तो एक ना एक गोष्ट करत राहतो, ज्यानंतर गदारोळ होतो. मात्र, यावेळी त्यांच्या एका प्रश्नाचा व्हिडिओ सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहे. असा प्रश्न शाहिद आफ्रिदीने पाकिस्तानी संघाचा सलामीवीर इमाम-उल-हकला विचारला, ज्यानंतर तो आपल्या बगलेखाली डोकावताना दिसला. पीएसएलवर चर्चा करताना शाहिद आफ्रिदीने इमाम-उल-हकला त्याच्या मुलतान व्हिडिओ स्कँडलबद्दल विचारले, त्यानंतर स्टुडिओमध्ये बसलेले अँकर आणि माजी कर्णधार मिसबाह-उल-हक यांनी डोके धरले.

इमाम-उल-हक त्याच्या फलंदाजीपेक्षा चुकीच्या कारणांमुळे चर्चेत राहतो. तो एकाच वेळी अनेक मुलींना डेट करत असल्याचा आरोप त्याच्यावर होता. इमाम-उल-हक एकावेळी 8 मुलींशी बोलायचा, असा आरोप होता. एका ट्विटर युजरने दावा केला होता की, त्याच्याकडे इमामचे फोटो आणि व्हिडिओ आहेत. इमाम-उल-हकच्या अनेक व्हॉट्सअॅप चॅट्सही व्हायरल झाल्या आहेत.


शाहीद आफ्रिदीने एका पाकिस्तानी चॅनलवरील संभाषणादरम्यान सांगितले की, पकडलेला व्हिडिओ कॉल मुलतानचा होता. मला मिसबाहने मेसेज केला होता. मी फक्त गोष्टी ऐकल्या. मी असा कोणताही व्हिडिओ पाहिला नाही. यानंतर शाहिद आफ्रिदी म्हणाला, इमाम खूप चांगला मुलगा आहे. देवदूत नाहीत, आहेत का? माणूस त्याच्या चुकांमधून शिकतो. तरुण आहे. आम्हीही या वयात खूप छान आयुष्य जगलो होतो.

नुकतेच इमाम-उल-हकने बाबर आझमच्या फलंदाजीवर प्रश्न उपस्थित केले होते. बाबर आझमला त्याच्या फिनिशिंगवर काम करावे लागेल, असे इमाम म्हणाला होता. बाबर त्याच्या अर्धशतकानंतर विराट कोहली आणि एबी डिव्हिलियर्ससारखा धोकादायक दिसत नाही.