लॉकडाऊनवर बनलेल्या राजकुमार रावच्या चित्रपटाचा धमाकेदार टीझर रिलीज


कोरोना महामारीमुळे देशात लॉकडाऊन दरम्यान वेगळेच चित्र पाहायला मिळाले. सर्वत्र लोकांची मोठी गर्दी, जे शहरातून गावाकडे परत येत होते. लॉकडाऊनच्या काळात देशात तसेच जगभरात भीषण परिस्थिती निर्माण झाली होती. आता याच संकटावर बॉलिवूडचा सर्वोत्कृष्ट दिग्दर्शक अनुभव सिन्हा भीड नावाचा चित्रपट घेऊन येत आहे, ज्याचा टीझर रिलीज करण्यात आला आहे.

भीडचा टीझर निर्मात्यांनी 6 मार्च रोजी रिलीज केला आहे. या चित्रपटात राजकुमार राव आणि भूमी पेडणेकर मुख्य भूमिकेत आहेत. त्याचवेळी राजकुमार रावने इन्स्टाग्रामच्या माध्यमातून हा टीझर चाहत्यांशी शेअर केला आहे.

या आगामी चित्रपटाचा टीझर खूपच दमदार दिसत आहे. याची सुरुवात राजकुमार राव यांच्या संवादाने होते, आम्ही शहरात गेलो कारण येथे व्यवस्था नव्हती. शहरातून परत आलो, कारण तिथे व्यवस्था नव्हती. गरीब माणसासाठी कधीच व्यवस्था नव्हती. आमच्यावर अन्याय झाला, आम्हीही मार्ग काढू.


टीझरमध्ये लोकांचा मोठा जमाव दिसत आहे, जो शहरातून गावाकडे जाताना दिसत आहे. या गर्दीत लहान मुले, वृद्ध, महिला आहेत. अनेक जण बसने तर अनेकजण ट्रॅक्टरने जाताना दिसतात. त्याच वेळी, काही लोक मोठ्या संख्येने आहेत, जे पायी आपले गंतव्यस्थान मोजत आहेत. पोलिस जमावावर लाठीमार करत आहेत.

टीझरमध्ये राजकुमार रावची झलक पाहायला मिळत आहे. तो पोलिसाच्या भूमिकेत दिसत आहे. त्याचवेळी त्याच्यासोबत भूमी पेडणेकरही या चित्रपटात दिसणार आहे. या दोघांशिवाय आशुतोष राणा, कृतिका कामरा, पंकज कपूर यांसारखे स्टार्सही या चित्रपटात दिसणार आहेत. अनुभव सिन्हा दिग्दर्शित मॉबचा टीझर खूपच दमदार दिसत आहे. त्याचबरोबर या चित्रपटाचे लोकांशी काय नाते निर्माण झाले आहे, हे पाहावे लागेल. रिलीज डेटबद्दल बोलायचे झाले, तर हा चित्रपट 24 मार्चपासून प्रेक्षकांच्या भेटीला येणार आहे.