विराट कोहलीने आधी डान्स केला, मग स्वतःवरच काढला राग, बॅटनेही स्वतःला मारले, व्हिडिओ


ऑस्ट्रेलियाविरुद्धच्या तिसऱ्या कसोटी सामन्यादरम्यान विराट कोहलीने दोन दिवसांत दोन वेगवेगळे मूड दाखवले. इंदूर कसोटीच्या पहिल्या दिवशी कोहली पहिल्यांदा लाइव्ह मॅचदरम्यान डान्स करताना दिसला. पहिल्या डावात त्याने 22 धावा केल्या. भारताचा पहिला डाव केवळ 109 धावांवर आटोपला. यानंतर रोहित शर्माची टीम फिल्डिंगसाठी मैदानात आली, तेव्हा कोहलीने अचानक डान्स करायला सुरुवात केली. रोहितही त्याच्याकडे पाहून हसायला लागला, पण कसोटी सामन्याच्या दुसऱ्या दिवशी तो स्वतःवरच राग काढताना दिसला.


खरे तर दुसऱ्या दिवशी कोहली दुसऱ्या डावातही फ्लॉप ठरला. त्याने नॅथन लियॉनच्या चेंडूवर मिड-विकेटवर पुल ओव्हर खेळण्याचा निर्णय घेतला. तो शानदार फलंदाजी करत होता. कोहलीने 13 धावा केल्या होत्या. पण त्यानंतर 22.4 षटकात तो कुहनेमनने एलबीडब्ल्यू आऊट झाला.


कोहलीने रिव्ह्यूही घेतला नाही आणि हळूहळू पॅव्हेलियनकडे परतायलाही सुरुवात केली. सीमारेषेजवळ पोहोचल्यानंतर त्याने आपला राग स्वतःवर काढला. रागाच्या भरात त्याने बॅट जमिनीवर जोरात आपटली. कोहलीने जवळपास ३ वर्षे कसोटी शतक झळकावले नाही आणि इंदूर कसोटीत फ्लॉप झाल्याची निराशा त्याच्या चेहऱ्यावर स्पष्ट दिसत होती. या कसोटीच्या पहिल्या डावातही तो एलबीडब्ल्यू आऊट झाला होता.

इंदूर कसोटीबद्दल बोलायचे झाले तर कोहलीशिवाय रोहित शर्मा, शुभमन गिल, रवींद्र जडेजा यांनी फलंदाजी केली नाही. चेतेश्वर पुजारालाही चांगली खेळी करता आली नाही. भारताने पहिल्या डावात 109 धावा केल्या होत्या. यानंतर ऑस्ट्रेलियाने त्यांच्या डावात 197 धावा करत आघाडी घेतली. भारतीय संघाने दुसऱ्या डावात 163 धावा करत पाहुण्या संघाला 76 धावांचे लक्ष्य दिले होते.