कन्नड महिलेने मराठी पोलिसांकडे केली चोरीची तक्रार, व्हिडीओ पाहून लोक हसून हैराण


अलीकडेच, कॉमेडियन श्रद्धा जैन हिने टेक कंपन्यांच्या टाळेबंदीवर एक मजेदार व्हिडिओ बनवून नेटिझन्सची मने जिंकली होती. आता ती एक नवीन व्हिडिओ घेऊन हजर झाली आहे, जो इंटरनेटवर अपलोड होताच घबराट निर्माण होऊ लागली आहे. व्हिडिओमध्ये विनोदी कलाकाराने हे समजावून सांगण्याचा प्रयत्न केला आहे की जेव्हा दोन व्यक्तींमध्ये भाषेचा अडसर असतो, तेव्हा ते एकमेकांना समजून घेण्याचा आणि समजावण्याचा मार्ग कसा शोधतात. एका कन्नड महिलेने मुंबईत एका मराठी पोलिसासमोर तक्रार केल्यावर काय होईल, हे या कॉमेडियनने आपल्या व्हिडिओमध्ये दाखवले आहे.

कॉमेडियन श्रद्धा व्हिडिओमध्ये दुहेरी व्यक्तिरेखा साकारताना दिसत आहे. ती एका मराठी भाषिक पोलिसाच्या भूमिकेत आहे, त्याचबरोबर तिने कन्नड भाषिक महिलेची भूमिका साकारली आहे. व्हिडिओचा सर्वात मजेशीर भाग म्हणजे भाषेच्या अडथळ्यानंतर दोघांमध्ये झालेल्या संभाषणामुळे लोकांना गांगरून जावे लागले आहे. व्हिडीओमध्ये एक कन्नड महिला बॅग चोरीची तक्रार देण्यासाठी मुंबईतील पोलीस ठाण्यात येते. पण, मराठी महिला पोलीस कर्मचाऱ्याला ती काय बोलत आहे, हे समजत नाही. यानंतर जे काही होते, ते तुम्ही व्हिडिओमध्ये पाहू शकता.


कॉमेडियन श्रद्धा जैनने तिच्या इंस्टाग्राम अकाऊंटवरून व्हिडिओ शेअर केला आणि लिहिले की, भारतीय एकमेकांना समजून घेण्याचा मार्ग नेहमी शोधतील. श्रद्धाचा हा व्हिडिओ लोकांना इतका आवडला आहे की ते तो पुन्हा पुन्हा पाहत आहेत. इतकंच नाही तर नेटकऱ्यांनीही लाईक्सचा वर्षाव केला आहे. अभिनेत्री शिल्पा शेट्टीही याला पसंती देण्यापासून स्वत:ला रोखू शकली नाही. याशिवाय अनेकांनी कमेंटही केल्या आहेत.

एका यूजरने लिहिले आहे की, श्रद्धावर नेटफ्लिक्स सीरीज बनवता येईल. ती खरोखर एक मजबूत विनोदी अभिनेता आहे. दुसरीकडे, दुसरा युजर म्हणतो, ती बाबुराव गणपतराव आपटे यांची लांबची भाची आहे. यावर कमेंट करताना दुसऱ्या यूजरने लिहिले की, अहो मॅडम, एकच हृदय आहे, तुम्ही किती वेळा जिंकाल. एकूणच, व्हिडिओ नेटिझन्सचे लक्ष वेधून घेण्यात यशस्वी झाला आहे.