न्यासा देवगणचे हिंदी ऐकून तुम्ही नक्कीच डोके पकडणार, चाहते म्हणतात- ‘फक्त पार्टी करायला येते’


अजय देवगणची मुलगी न्यासा देवगण बॉलिवूड स्टारकिड्समध्ये चर्चेत असते. न्यासा अनेकदा मित्रांसोबत पार्टी करताना दिसली आहे. न्यासाही तिच्या लूकमुळे चर्चेत असते. मात्र, आता न्यासाला तिच्या हिंदीमुळे ट्रोल केले जात आहे. सोशल मीडियावर एक व्हिडिओ व्हायरल होत आहे, ज्यामध्ये न्यासाचे तुटक फुटक हिंदी ऐकून तुम्हाला धक्का बसेल.

वास्तविक न्यासा तिचे वडील अजय देवगण यांच्या एनवाय फाऊंडेशनशी संबंधित एका कार्यक्रमात पोहोचली होती. हे फाउंडेशन एका संस्थेच्या सहकार्याने देशभरातील 200 हून अधिक गावांमध्ये सक्रिय आहे. न्यासा ग्रामीण भागातील मुलांसाठी डिजिटल लायब्ररीचे उद्घाटन करण्यासाठी आली होती. यादरम्यान न्यासाने मुलांसमोर हिंदीत भाषण केले, मात्र तिची तुटलेली हिंदी ऐकून सगळेच अवाक् झाले. न्यासाचा हा व्हिडिओ व्हायरल होत आहे.


व्हिडिओमध्ये न्यासा म्हणतेय- लहानपणापासून मला वाचनाची खूप आवड होती. माझ्या आईलाही मला वाचायला खूप आवडायचे. मी रोज 2-3 पुस्तके वाचायचो. म्हणून तुला बघून… तुला बघून… तुला बघून… तुला बघून… जे मला खूप आवडते ते मला आणखीनच आनंदी करते आणि मला असं वाटतं की तू वाचणं कधीच थांबवू नये. कारण ते तुझ्यासाठी खूप चांगलं आहे’ या दरम्यान न्यासा अनेकदा अडकली आणि अनेक वेळा तिचे शब्द गायब झाले. न्यासा अहमदनगरमध्ये वंचित विद्यार्थ्यांमध्ये भाषण देत होती.

न्यास देवगणच्या या व्हिडिओवर लोक विविध कमेंट करत आहेत. यूजर्स तिला ट्रोल करत आहेत. एका युजरने लिहिले आहे की, न्यासाला फक्त पार्टी कशी करायची हे माहित आहे आणि हिंदी कसे बोलावे हे माहित नाही. त्याचवेळी आणखी एका युजरने ‘हिंदी हे पाहून रडत असेल’ असे म्हटले आहे. त्याचवेळी एका यूजरने म्हटले आहे की, न्यासा अशा हिंदीसोबत हिंदी चित्रपटांमध्ये कसे काम करेल. त्याच वेळी, काही वापरकर्त्यांनी स्टार्सच्या पालकत्वावर प्रश्न उपस्थित केले आहेत.