जिममध्ये गुंडांची डेव्हिड वॉर्नरने केली धुलाई! जाणून घ्या व्हायरल व्हिडिओचे संपूर्ण सत्य


डेव्हिड वॉर्नरने जिममधील डझनभर गुंडांना उचलून उचलून धुतले आहे. त्याचा बदमाशांशी झालेल्या भांडणाचा व्हिडिओ चांगलाच व्हायरल होत आहे. ज्यामध्ये तो आपली ताकद दाखवताना दिसत आहे. वॉर्नरने त्याचा व्हिडिओही शेअर केला आहे. यानंतर त्यांच्या भांडणाच्या व्हिडिओचे सत्य समोर आले. वास्तविक हा व्हिडिओ साऊथचा सुपरस्टार विक्रमचा सुपरहिट चित्रपट I मधील एक सीन आहे, ज्यामध्ये वॉर्नरने विक्रमच्या चेहऱ्याऐवजी स्वतःचा चेहरा ठेवला आहे.

संपादित व्हिडिओ शेअर करत ऑस्ट्रेलियन फलंदाजाने चाहत्यांना माझ्या आवडत्या चित्रपटांपैकी एकाचे नाव विचारले. वॉर्नरचे भारताशी विशेष आकर्षण आहे. अनेकदा तो भारतीय चित्रपटांबद्दल आपल्या कुटुंबासोबत रील बनवत असतो. यापूर्वीही त्याने शाहरुख खान, अल्लू अर्जुन यांच्या चित्रपटातील काही खास सीन्सवर अनेकवेळा आपली रील बनवली आहेत.


नुकताच डेव्हिड वॉर्नर त्याच्या घरी परतला होता. तो केवळ 4 कसोटी मालिकेसाठी भारतात होता. मात्र, सुरुवातीच्या दोन्ही कसोटीत तो फ्लॉप ठरला. त्याची बॅट शांत राहिली. वॉर्नरने पहिल्या कसोटीच्या दोन्ही डावात एकूण 11 धावा आणि दुसऱ्या कसोटीत 15 धावा केल्या. दरम्यान, दिल्लीत खेळल्या गेलेल्या दुसऱ्या कसोटीदरम्यान त्याच्या कोपराला दुखापत झाली आणि दुखापतीमुळे त्याला मालिकेच्या मध्यावर ऑस्ट्रेलियाला परतावे लागले.

वॉर्नर लवकरात लवकर फिट होण्याचा प्रयत्न करत आहे. खरं तर, पुढील महिन्यात आयपीएल 2023 देखील खेळली जाणार आहे आणि ऋषभ पंतच्या अनुपस्थितीत, तो दिल्ली कॅपिटल्सचे नेतृत्व करताना दिसू शकतो. ऋषभ पंत काही दिवसांपासून रस्ता अपघाताचा बळी ठरला होता आणि काही दिवसांपूर्वी तो रुग्णालयातून घरी परतला होता. त्याला पूर्णपणे तंदुरुस्त होण्यासाठी बराच वेळ लागेल. मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, पंतऐवजी वॉर्नर दिल्लीची धुरा सांभाळू शकतो.