एकेकाळी या व्यक्तीचे वजन होते 362 किलो, बनवली अशी सेक्सी बॉडी की आता मुली मागतात नंबर


लठ्ठपणा ही एक अशी गोष्ट आहे, जी दिसायला वाईटच नाही, तर त्याची वेळीच काळजी घेतली नाही तर ती जीवघेणीही ठरू शकते. केसी किंग, 38, एकेकाळी अमेरिकेतील 56 व्या सर्वात लठ्ठ व्यक्ती होता. पण एका अपघाताने त्याचे आयुष्य बदलले आणि आजच्या तारखेत त्याने अशी सेक्सी बॉडी बनवली आहे की मुली स्वतः त्याचा नंबर मागतात.

जुलै 2014 मध्ये घडलेल्या त्या भयानक क्षणाची आठवण करून देताना अमेरिकेतील जॉर्जिया येथील रहिवासी केसी सांगतो, मी आंघोळ करायला गेलो होतो. पण त्याच्या लठ्ठ शरीरामुळे त्यात अडकलो. मी भिजलो होतो. बाहेर पडण्याचा प्रयत्न केला, पण स्वत:लाच दुखापत झाली. तो दिवस आठवून अजूनही थरथर कापत असल्याचे त्याने सांगितले. केसी म्हणाला, बाहेर पडण्याच्या सर्व प्रयत्नांमुळे मी दमलो आणि जोरजोरात धापा टाकायला लागलो. 2018 मध्ये, त्याच्यावर वजन कमी करण्याची शस्त्रक्रिया झाली, त्यानंतर त्याचा आत्मविश्वास वाढला.

केसी 11 तास शॉवरखाली असहायपणे बसला हे जाणून तुम्हाला आश्चर्य वाटेल. या दरम्यान त्याने घाबरून अनेक वेळा देवाचे स्मरण केले. तो म्हणाला की हा त्याच्यासाठी वेकअप कॉल होता. यानंतर केसीने ठरवले की लठ्ठपणावर मात करूनच आपण मरणार.

आज त्याने आपले वजन इतके कमी केले आहे की मुली देखील त्याच्या प्रेमात पडतात. केसीवर विश्वास ठेवला तर आता तो मुलींच्या मागे धावत नाही, तर मुली त्याचा नंबर मागतात. केसी TLC च्या शो ‘माय 3000lb लाईफ’ मध्ये दिसला, जिथे त्याने त्याचा भयानक अनुभव आणि त्यानंतर झालेल्या परिवर्तनाबद्दल सांगितले. तो आता डेटिंगसारख्या सामान्य गोष्टी करण्यास सक्षम आहे आणि मुली त्याला पसंत करत आहेत याचा आनंद आहे, असे तो म्हणाला. केसी आता होम डेपोसाठी जनरल वेअरहाऊस असोसिएट क्रेडिट म्हणून काम करते.

द सनच्या रिपोर्टनुसार, केसीला वयाच्या १० व्या वर्षी केचपसोबत फ्रेंच फ्राई खाण्याचे व्यसन लागले होते. यानंतर त्यांची खाण्याची सवय बिघडू लागली. मग काही वेळात ते फुग्यासारखे फुगले, त्यांना कळलेही नाही. तो २० वर्षांचा होता तोपर्यंत केसी शहरातील सर्वात जाड लोकांपैकी एक होता. यानंतर वजन 362 किलो झाले. शेवटी, 2018 मध्ये, त्याच्यावर वजन कमी करण्याची शस्त्रक्रिया झाली, ज्यानंतर त्याचा आत्मविश्वास वाढला.