सानिया मिर्झाची क्रिकेटमध्ये एन्ट्री, आरसीबीला चॅम्पियन बनवण्याची जबाबदारी


भारताची स्टार खेळाडू सानिया मिर्झा टेनिसला अलविदा करणार असल्याची घोषणा तिने यापूर्वीच केली होती. 6 वेळा ग्रँडस्लॅम विजेती सानियाने तिच्या कारकिर्दीतील प्रत्येक टप्पा गाठला आहे. सानिया या महिन्यात शेवटच्या वेळी टेनिस कोर्टवर धडकणार आहे.

यानंतर सानिया आयपीएलमध्ये व्यस्त होणार आहे. तिला आयपीएलमध्ये प्रवेश मिळाला. ती रॉयल चॅलेंजर्स बंगळुरू संघात सामील झाली आहे.

आरसीबीने तिच्यावर संघाला चॅम्पियन बनवण्याची जबाबदारी दिली आहे. बुधवारी सानियाला आरसीबीच्या महिला संघाची मार्गदर्शक बनवण्यात आले आहे. फ्रँचायझीने सोशल मीडियावर सानियाला महिला संघाची मेंटर बनवण्याची घोषणा केली.

वास्तविक यंदा महिला आयपीएलचा पदार्पण हंगाम खेळवला जाणार आहे. आरसीबीनेही आपली टीम तयार केली असून या एपिसोडमध्ये सानियावर मोठी जबाबदारी देण्यात आली आहे. महिला क्रिकेटपटूंना सानियापेक्षा कोणीही चांगले मार्गदर्शन करू शकत नाही, असे मत फ्रँचायजीचे आहे.