Video; लाइव्ह मॅचमध्ये कोहली बनला पठाण, रन-कॅचची चिंता सोडून, ​​दाखवली डान्सची झलक


टीम इंडियासाठी असा सामना खेळणे जवळपास अशक्य आहे, ज्यामध्ये विराट कोहलीही मैदानात आहे आणि त्याच्याबद्दल कोणतीही चर्चा नाही. मग कोहलीच्या बॅटमधून धावा येतात किंवा तो स्वस्तात बाद होतो. त्याने शानदार झेल घेतला किंवा साधा झेल सोडला, किंवा विकेटच्या सेलिब्रेशनमध्ये कॅमेऱ्यासमोर उघडपणे आपला उत्साह दाखवला, कोहली प्रसिद्धी मिळवण्यात यशस्वी होतो. पुन्हा एकदा असाच काहीसा प्रकार घडला आहे पण चर्चेचे कारण परफॉर्मन्स नाही, तर डान्स आहे. डान्सही असा तसा नाही, तर अलीकडच्या सर्वात हिट चित्रपट पठाणमधी शाहरुख खानचा डान्स.

भारत आणि ऑस्ट्रेलिया यांच्यातील नागपूर कसोटी शनिवारी 11 फेब्रुवारीला टीम इंडियाच्या सहज विजयाने संपली. भारताने पाहुण्या ऑस्ट्रेलियाचा एक डाव आणि 132 धावांच्या मोठ्या फरकाने पराभव केला. या सामन्यात कोहलीचे योगदान महत्त्वाचे नव्हते. त्याला केवळ 12 धावा करता आल्या. त्याचबरोबर त्याने दोन्ही डावात 3 झेल घेतले. मात्र, दोन झेलही सोडले.

त्याच्या कामगिरीमुळे त्याने हेडलाइन्स बनवली, पण ते फारसे चांगले नव्हते. मग जाता जाता त्याने आपल्या नृत्याने नक्कीच काही रंग भरले. सामन्याच्या तिसऱ्या दिवशी ऑस्ट्रेलियाचा दुसरा डाव सुरू होणार होता, तेव्हा टीम इंडिया मैदानात उतरण्याची वाट पाहत होती आणि सीमारेषेजवळ उभी होती. त्यानंतर अचानक विराट कोहली नाचू लागला.


कोहलीचा हा व्हिडिओ त्याच्या एका चाहत्याने ट्विटरवर पोस्ट केला आणि लिहिले की हा कोहली आहे, जो सामन्यात काहीही करू शकत नाही परंतु त्याच्या शैलीने काही आनंदाचे क्षण देतो. आता हा व्हिडिओ खूप पसंत केला जात आहे.

मात्र, या मालिकेत कोहली केवळ डान्सच नाही, तर बॅटने आणि फिल्डिंगने पार्टी लुटण्याचा प्रयत्न करणार आहे. पहिल्या सामन्यात अपयशी ठरल्यानंतर कोहलीचा प्रयत्न दिल्लीतील अरुण जेटली स्टेडियम या त्याच्या घरच्या मैदानावर होणाऱ्या पुढील कसोटीवर असेल. ही कसोटी 17 फेब्रुवारीपासून सुरू होणार आहे.