बिग बॉस 16 मुळे फळफळले शिव ठाकरेचे नशीब, फिनालेपूर्वी रोहित शेट्टीने दिली मोठी ऑफर


बिग बॉस 16 चा ग्रँड फिनाले 12 फेब्रुवारीला होणार आहे. बिग बॉसच्या विजेत्याबद्दलच्या सर्व प्रकारच्या बातम्या सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहेत. मात्र, बिग बॉस 16 ची ट्रॉफी कोणाला मिळणार हे फिनालेच्या रात्रीच कळेल. प्रसिद्ध दिग्दर्शक रोहित शेट्टी बिग बॉसच्या फिनालेमध्ये येणार आहे, ज्याचा प्रोमो देखील कलर्सने शेअर केला आहे. बिग बॉसच्या फिनालेआधी घरातील सर्वात मजबूत खेळाडू शिव ठाकरे याच्याबद्दल मोठी बातमी आहे. रोहित शेट्टीने शिव ठाकरेला मोठी ऑफर दिली आहे. होय शिव ठाकरेला रोहित शेट्टीने त्यांच्या ‘खतरों के खिलाडी 13’ शोसाठी साइन केले आहे!


शिव ठाकरे बिग बॉस 16 मधील सर्वात मजबूत स्पर्धकांपैकी एक मानला जातो. शिव बिग बॉस 16 ट्रॉफीचा मोठा दावेदार मानला जात आहे. आता शिव विजेता होणार की नाही हे उद्या म्हणजेच रविवारी बिग बॉस 16 च्या फिनालेमध्येच कळेल, मात्र बिग बॉसच्या घरातून बाहेर पडण्यापूर्वीच शिव ठाकरेचे नशीब चमकणार आहे. रोहित शेट्टीने शिव ठाकरेला मोठी ऑफर दिली आहे.

खरं तर, बिग बॉसच्या ग्रँड फिनालेआधी रोहित शेट्टी घरात येतो आणि सर्व स्पर्धकांसोबत धोकादायक टास्क करताना दिसणार आहे. रोहित शेट्टीने हे काम पूर्ण केले कारण त्याला ‘खतरों के खिलाडी 13’ साठी या टॉप स्पर्धकांपैकी एकाची निवड करायची आहे. यासाठी रोहित शेट्टी शिव ठाकरे, अर्चना गौतम, एमसी स्टेन, प्रियांका चौधरी आणि शालीन भानोत यांना टास्क देतो. रोहित शेट्टी म्हणतो की, जो हा टास्क जिंकेल त्याला खतरों के खिलाडीमध्ये प्रवेश करण्याची संधी मिळेल.


खतरों के खिलाडीसाठी रोहित शेट्टीने शिव ठाकरेची निवड केल्याचे वृत्त आहे. त्याचवेळी शिवा व्यतिरिक्त अर्चना गौतमचेही नाव समोर येत आहे. मात्र, रोहित शेट्टी बिग बॉसच्या ग्रँड फिनालेमध्येच याची घोषणा करणार आहे. बिग बॉसमधील स्पर्धकाला थेट खतरों के खिलाडीमध्ये जाण्याची संधी पहिल्यांदाच मिळणार आहे.