शेन वॉर्नच्या 171 कोटींची वाटणी, तत्कालीन पत्नी आणि गर्लफ्रेंडला मिळाली नाही दमडी


जगातील दिग्गज लेगस्पिनर्सपैकी एक असलेल्या शेन वॉर्नचे गेल्या वर्षी हृदयविकाराच्या झटक्याने निधन झाले. ऑस्ट्रेलियाचा हा दिग्गज खेळाडू दीर्घकाळ आपल्या देशासाठी खेळला. निवृत्तीनंतर तो अनेक फ्रँचायझींमध्ये सामील झाला आणि समालोचनही केले. या सर्व व्यवसायांमुळे वॉर्नने बरीच संपत्ती गोळा केली होती, ज्याची आता वाटणी झाली आहे.

वॉर्नने 171 कोटी रुपयांची संपत्ती मागे ठेवली आहे. या मालमत्तेचे काय होणार या निर्णय झाला आहे. ही मालमत्ता त्याची तत्कालीन पत्नी आणि गर्लफ्रेंड-सिमोन आणि लिसा हार्ले या दोघांकडे जाणार नाही. दोघेही रिकाम्या हाताने राहतील.

जॅक्सन, ब्रुक आणि समर या तीन मुलांमध्ये वॉर्नच्या मालमत्तेची वाटणी केली जाईल. व्हिक्टोरियाच्या सर्वोच्च न्यायालयाने हा निर्णय घेतल्याचे गुरुवारी ऑस्ट्रेलियन मीडियामध्ये सांगण्यात आले. 31-31 टक्के या तिघांमध्ये विभागले जातील, याशिवाय वॉर्नच्या संपत्तीतील दोन टक्के रक्कम त्याच्या भावाच्या कुटुंबाकडे जाईल.

वॉर्नची यामाहा मोटारसायकल, बीएमडब्ल्यू आणि मर्सिडीज जॅक्सनला देण्यात येणार आहेत. त्यांची एकूण संपत्ती 39 कोटींची रिअल इस्टेट आहे. त्याच्याकडे व्हिक्टोरियामध्ये एक घर आहे, ज्याची किंमत 39 कोटी रुपये आहे, तर त्याच्या ऑस्ट्रेलियन बँक खात्यात $5 दशलक्ष आहेत. वॉर्नच्या एचएसबीसीच्या खात्यात $500,000 आहेत, तर 24 दशलक्षाहून अधिक शेअर्स आहेत. वॉर्नवर 295,000 चे दायित्व आहे.