सलमानच्या किसी का भाई किसी की जानचा टीझर रिलीज


शाहरुख खानसाठी आजचा दिवस खूप आनंदाचा आहे. आज त्यांचा पठाण हा चित्रपट चित्रपटगृहात प्रदर्शित झाला आहे. एकीकडे या चित्रपटाला चाहत्यांचे भरभरून प्रेम मिळत असताना दुसरीकडे या चित्रपटाला प्रचंड विरोध होत आहे. दुसरीकडे, आजचा दिवस सलमान खानसाठीही खूप आनंदाचा आहे. एकीकडे पठाण रिलीज झाला आहे, तर दुसरीकडे सलमान खानच्या किसी का भाई किसी की जानचा टीझरही रिलीज झाला आहे. 24 जानेवारीला स्वतः सलमान खानने चित्रपटाचे पोस्टर शेअर करून चाहत्यांना याची माहिती दिली होती.

सलमान आणि शाहरुखच्या नात्याची जगाला कल्पना आहे. काही वर्षांपूर्वी दोघांमध्ये कथित शत्रुत्व असले तरी सध्या दोघेही चांगले मित्र आहेत. यामुळेच भाईजान आणि बॉलिवूडचा किंग खान पडद्यावर एकत्र दिसले. ‘किसी का भाई किसी की जान विथ पठान’चा टीझर रिलीज झाला आहे. या टीझरमध्ये दबंग खानची वेगळी स्टाइल पाहायला मिळत आहे.


टीझरमध्ये सलमान जबरदस्त अॅक्शन करताना दिसत आहे. भाईजान दबंग खान याआधी अनेक चित्रपटांमध्ये अॅक्शन करताना दिसला असला तरी किसी का भाई किसी की जानमध्ये तो शहनाज गिलसोबत पूजा हेगडेसोबत रोमान्स करताना दिसणार आहे. टीझरमध्ये सलमानची दमदार अ‍ॅक्शन आणि दमदार परफॉर्मन्स पाहिल्यानंतर तुम्ही त्याच्यापासून नजर हटवू शकणार नाही.

टीझरमध्ये सलमानसोबत शहनाज गिलही दमदार अवतारात दिसली आहे. शहनाजला चित्रपटात पाहून चाहते खूप खूश आहेत. चित्रपटाच्या टीझरमध्ये शहनाजसोबत राघव जुयाल, पलक तिवारी आणि जस्सी गिल देखील दिसत आहेत.