या व्यक्तीने चमच्याने कापले मुलाचे केस, व्हिडिओ पाहून लोक म्हणाले – हे आहे टॅलेंट


या जगात प्रतिभावान लोकांची कमी नाही. आपल्या प्रतिभेने जगाला चकित करणारे अनेक आहेत. त्यांची प्रतिभा पाहून काहीजण याला चमत्कार मानतात. आता जादूगार पहा. कधी कधी तो अशी जादू दाखवतो की लोकांच्या डोळ्यांवर विश्वास बसत नाही. प्रत्यक्षात हे त्याचे टॅलेंट असली तरी त्यामुळे तो सर्वांना आश्चर्यचकित करतो. असाच एक धक्कादायक व्हिडीओ सध्या सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहे, ज्यामध्ये एक व्यक्ती आपल्या मुलाचे केस कापताना दिसत आहे, पण विशेष गोष्ट म्हणजे तो केस कापण्यासाठी वस्तरा नाही तर चमचा वापरत आहे. ही त्याची फक्त एक प्रतिभा आहे आणि ती खूप मजबूत आहे.

तुम्ही सलूनमध्ये केस कापण्यासाठी गेला असाल, जिथे न्हावी केस कापण्यासाठी कात्री आणि रेझर वापरताना दिसतात, पण तुम्ही त्यांना कधी चमच्याने कोणाचे केस कापताना पाहिले आहे का? कदाचित तो पाहिला नसेल, पण असेच काहीसे या व्हिडिओत पाहायला मिळत आहे, ज्याने लोकांना विचार करायला भाग पाडले आहे. व्हिडिओमध्ये तुम्ही पाहू शकता की, एक मूल केस कापण्यासाठी खुर्चीवर बसले आहे आणि त्याचे वडील चमच्याने केस कापत आहेत. तो वस्तरासारख्या चमच्याने मुलाचे केस अगदी सहज कापतो आणि त्याची रचनाही करतो. मुलाचे केस बघून तुम्हाला अजिबात वाटणार नाही की ते चमच्याने कापले आहेत.


व्यक्तीच्या या अनोख्या प्रतिभेचा व्हिडिओ ari_rover नावाच्या आयडीसह सोशल मीडिया प्लॅटफॉर्म इन्स्टाग्रामवर शेअर करण्यात आला आहे, जो आतापर्यंत 30 हजारांहून अधिक वेळा पाहिला गेला आहे, तर लोकांनी वेगवेगळ्या प्रतिक्रियाही दिल्या आहेत.

काही जण ‘हा चमचा व्हायब्रेनियमचा बनलेला आहे’ असे म्हणत आहेत, तर काही जण ‘चमच्यामागे लपलेले ब्लेड दाखवा’ असे म्हणत आहेत, तर एका यूजरने ‘हे टॅलेंट आहे’ असे लिहिले आहे. त्याचवेळी काही युजर्स याला एडिटिंगचे आश्चर्य म्हणत आहेत. खरे तर त्याचे म्हणणे असे आहे की मुलाचे केस चमच्याने कापले गेलेले नाहीत, तर व्हिडीओ अशा प्रकारे एडिट करण्यात आला आहे की असे दिसते की केस चमच्याने कापले जात आहेत.