फक्त बटाटे खाऊन 2 आठवडे जगला ‘बॅटमॅन’, असा आहे रॉबर्ट पॅटिन्सनचा डाएट चार्ट


जगातील सर्वात श्रीमंत अभिनेत्यांपैकी एक असलेल्या रॉबर्ट पॅटिन्सनची फॅन फॉलोइंग खूप मजबूत आहे. त्याची लोकप्रियता केवळ पुरुषांमध्येच नाही तर महिलांमध्येही खूप जास्त आहे. हा अभिनेता त्याच्या फिटनेस आणि बॉडीमुळे चर्चेत राहतो आणि त्याने सुपरहिरो चित्रपटांमध्ये काम केले आहे.

अलीकडेच एका मुलाखतीत 36 वर्षीय अभिनेता रॉबर्ट पॅटिनसनने त्याच्या आहाराबद्दल सांगितले, त्याशिवाय अभिनेता स्वत:ला इतका फिट कसा ठेवू शकतो हे सांगितले.

रॉबर्ट पॅटिन्सन यांनी ES मासिकाला दिलेल्या मुलाखतीत म्हटले आहे की- तुम्ही एका दिवसात किती कॅलरीज घेतात हे पाहिल्यास, तुम्हाला असे दिसून येईल की तुम्हाला त्याचे जास्त व्यसन झाले आहे आणि आता खूप उशीर झाला आहे, हे समजायला तुम्हाला बराच वेळ लागेल.

अभिनेत्याने सांगितले की त्याच्याकडे फक्त सातत्य नाही, बाकी त्याने त्याच्या तब्येतीच्या सर्व युक्त्या वापरल्या. अभिनेत्याने सांगितले की एकदा त्याने फक्त बटाटे खाल्ले आणि दुसरे काहीही खाल्ले नाही. त्याने हे डिटॉक्स म्हणून केले आणि त्याला यश मिळाले.

अभिनेत्याच्या म्हणण्यानुसार, तो एक किंवा दोन दिवस नव्हे तर सुमारे दोन आठवडे फक्त बटाट्यांवर जगला. यासोबतच त्याने हिमालयीन पिंक मिठाचाही वापर केला आणि या युक्तीने त्याने आपले वजन कमी केले होते.

रॉबर्ट पॅटिन्सन अनेक अॅक्शन आणि रोमँटिक चित्रपटांचा भाग आहे. या अभिनेत्याने 2005 मध्ये ट्वायलाइट सागा या चित्रपटाद्वारे लोकांमध्ये आपली ओळख निर्माण केली होती. त्यानंतर या अभिनेत्याने एकापेक्षा जास्त चित्रपटांमध्ये काम केले. याशिवाय रिमेम्बर मी, टीनेट, द लाइटहाऊस, बॅटमॅन आणि गुड टाइम या चित्रपटांचा समावेश आहे. सध्या तो मिकी 17 नावाच्या चित्रपटाचा भाग आहे.