टीम इंडियाने रायपूरमध्ये खाल्ले 13 प्रकारचे पदार्थ, पाहा मेनू, VIDEO


खा, प्या आणि खेळा. होय, एखाद्या खेळाडूसाठी त्याचा खेळ जितका महत्त्वाचा असतो. तितकेच महत्वाचे त्याचे अन्न आहे. रायपूरमध्ये न्यूझीलंडविरुद्धच्या दुसऱ्या वनडेपूर्वी टीम इंडियाच्या जेवणाची विशेष काळजी घेण्यात आली आहे. त्यांच्या जेवणात 13 प्रकारच्या मुख्य पदार्थांचा समावेश करण्यात आला आहे. बीसीसीआयने त्याचा संपूर्ण व्हिडिओ बनवून सोशल मीडियावर टाकल्यानंतर भारतीय खेळाडूंच्या फूड मेनूचा खुलासा झाला.

पहिला आंतरराष्ट्रीय सामना खेळण्याच्या इराद्याने टीम इंडिया रायपूरला पोहोचली आणि यासोबतच ‘चहल टीव्ही’चा कार्यक्रमही बऱ्याच दिवसांनी परतला. युजवेंद्र चहल पुन्हा एकदा हातात माइक घेऊन कॅमेऱ्यासमोर उभा असल्याचे दिसले. चहलला या स्टाईलमध्ये परतताना पाहून भारतीय कर्णधार रोहित शर्मा इतका खूश झाला की त्याला म्हणावे लागले- तुझे भविष्य चांगले आहे.

क्रिकेट चाहत्यांना चहल टीव्ही आवडतो, यात शंका नाही. रायपूरमधून समोर आलेल्या त्याच्या नवीनतम व्हिडिओमध्ये, तुम्ही तेथील ड्रेसिंग रूम पाहू शकता, जो केवळ मोठाच नाही तर सर्व आधुनिक सुविधांनी सुसज्ज आहे. याशिवाय चहलने इशान किशनसोबत थोडी मस्ती देखील केली.


चहलने इशानला त्याच्या द्विशतकात त्याचे योगदान विचारले. यावर ईशानने तितक्याच मजेशीर पद्धतीने उत्तर दिले. पण रायपूरमध्ये न्यूझीलंडविरुद्धच्या दुसऱ्या एकदिवसीय सामन्यापूर्वी टीम इंडियाने काय खाल्ले, हे चहलने व्हिडिओच्या शेवटच्या भागात सांगितले. त्याने भारतीय संघाचा जेवणाचा मेनू त्याच्याच शब्दात सांगितला आणि मोजलाच पण तो त्यांना दाखवला.

दिसलेल्या फोटोंमध्ये टीम इंडियाने रायपूरमध्ये 13 प्रकारचे पदार्थ खाल्ल्याचे दिसून आले. या १३ प्रकारांमध्ये नान, स्टीम राइस, जिरे तांदूळ, दाल टोमॅटो, बटाटा जिरे, पनीर टोमॅटो कट, हिरवी भाजी, पास्ता आणि मिक्स सॉस, व्हेजिटेबल हक्का नूडल, फ्राईड राईस आणि काही चायनीज पदार्थांचा समावेश होता.

चहलने जेव्हा हा संपूर्ण व्हिडिओ बनवला, तेव्हा लगेचच त्याने जेवणात आधी व्हेज पास्ता ऑर्डर केला आणि त्याचा आस्वाद घेतला.