ऑस्ट्रेलियाला विश्वचषक जिंकून देणाऱ्या खेळाडूला त्याच्या गर्लफ्रेंडने धु धु धुतले


आम्हाला सांगा ती एक थप्पड, दोन थप्पड की तीन थप्पड. येथे थप्पडांची एक संपूर्ण मालिका आहे. तेही मुसळधार पाऊस पडत असताना. पण त्याहूनही मजेशीर बातमी आहे, ज्यावर या थप्पडांचा वर्षाव झाला तो आहे ऑस्ट्रेलियाचा माजी कर्णधार मायकल क्लार्क, जो सध्या यामुळे चर्चेत आहे. ऑस्ट्रेलियाला त्याच्या कर्णधारपदाखाली विश्वचषक जिंकून देणाऱ्या मायकेल क्लार्कचा त्याच्या मैत्रिणीसोबत झालेल्या भांडणाचा व्हिडिओ व्हायरल झाल्यानंतर चर्चेत आला. क्लार्कला थप्पड मारण्याबरोबरच प्रेयसीने त्याच्यावर प्रेमात फसवणूक केल्याचा आरोपही केला.

सोशल मीडियावर एक व्हिडिओ व्हायरल होत आहे, ज्यामध्ये मायकेल क्लार्कला त्याची गर्लफ्रेंड जेड यारब्रो धु धु धुताना दिसत आहे. त्याच्या चेहऱ्यावर या मुठी-मारांचा वर्षाव होत आहे. नंतर ऑस्ट्रेलियाच्या माजी क्रिकेटपटूने आपल्या मैत्रिणीच्या बहिणीच्या नवऱ्याला धक्काबुक्की केल्याचेही पाहायला मिळाले. क्लार्कची मैत्रीण जेड यारब्रोची बहीण ऑस्ट्रेलियाची प्रसिद्ध टीव्ही होस्ट आहे.

मायकेल क्लार्कचे त्याच्या मैत्रिणीसोबत झालेल्या भांडणाची छायाचित्रेही कॅमेऱ्यात कैद झाली असून, त्याच्यावर फसवणूक केल्याचा आरोप करण्यात आला आहे. व्हिडिओमध्ये क्लार्क आपल्यावरील सर्व आरोप खोटे असल्याचे सांगतांना ऐकू येत आहे. रिपोर्ट्सनुसार, हा व्हिडिओ त्यावेळचा आहे जेव्हा ऑस्ट्रेलियाचा माजी कर्णधार क्वीन्सलँडमध्ये सुट्टी घालवत होता आणि त्यादरम्यान त्याच्या गर्लफ्रेंडशिवाय त्याची बहीण जास्मिन आणि तिचा पती कार्ल स्टेफानोविक देखील तिथे होते.


ऑस्ट्रेलियाच्या विश्वविजेत्या कर्णधारावर आपल्या मैत्रिणीची फसवणूक केल्याचा आरोप असताना हे चौघेही आपल्या मित्रांसोबत डिनर करत असल्याच्या बातम्या आहेत. डेली टेलिग्राफने क्लार्क आणि त्याच्या गर्लफ्रेंडमधील भांडणाचा व्हिडिओ शेअर केला आहे.

ऑस्ट्रेलियाला एकदिवसीय विश्वचषक जिंकून देणारा मायकेल क्लार्क पहिल्यांदा मॉडेल लारा बिंगलच्या प्रेमात पडला. या दोघांचे नाते 2007 मध्ये सुरू झाले आणि 2010 मध्ये तुटले, जेव्हा लारा बिंगलचा अंघोळ करतानाचा फोटो सोशल मीडियावर व्हायरल झाला. हा फोटो AFL स्टार ब्रेंडन फेवोला याने काढला आहे.

2012 मध्ये, मायकेल क्लार्कने काइली बोल्डीशी लग्न केले, जी सिडनीतील वेस्टफील्ड स्पोर्ट्स हाय येथे त्याची शाळकरी होती. 2015 मध्ये क्लार्क एका मुलाचा बापही झाला. पण हे लग्नही चालले नाही. 2020 मध्ये क्लार्क आणि कायली वेगळे झाले. त्याच वेळी, अशी अफवा पसरली होती की क्लार्क फॅशन डिझायनर आणि जुना मित्र पिप एडवर्ड्सच्या प्रेमात पडला होता.