पोलीस चौकशीच्या दुसऱ्या दिवशी उर्फीचा कारनामा, टॉपलेस शूटचा व्हिडिओ झाला व्हायरल


उर्फी जावेद नेहमीच तिच्या असामान्य पोशाखांमुळे चर्चेत असते. अभिनेत्रीची स्टाइल अनोखी आहे आणि तिचा प्रत्येक फोटो सोशल मीडियावर खूप व्हायरल होत आहे. तिचे पोशाख पाहून चाहत्यांची नजर हटू शकत नाही.

उर्फीचे पोशाख इतके अनोखे आहेत की ती कशी कपडे घालेल हे कोणीही आधीच सांगू शकत नाही. तिच्या पोशाखांमुळे तिला अनेकदा ट्रोलचा सामना करावा लागला पण विरोधाचा उर्फीवर काहीही परिणाम झाला नाही.

अभिनेत्रीच्या लेटेस्ट लूकबद्दल बोलायचे झाले तर, तिने यात अतिशय रिव्हिलिंग आउटफिट कॅरी केला आहे. ती टॉपलेस आहे आणि तिने ब्रा ऐवजी निळे पंख घातले आहेत. तिचा लूक एकदम अनोखा आहे आणि उर्फी असे फोटो शेअर करण्यासाठी ओळखली जाते.

नुकतीच अभिनेत्रीला मुंबई पोलिसांनी नग्नता पसरवण्याबाबत चौकशी केली होती आणि अभिनेत्रीने तिच्या वक्तव्यात स्पष्टपणे सांगितले की, देशाच्या घटनेने मला माझ्या आवडीचे कपडे घालण्याची परवानगी दिली आहे. आणि या वक्तव्यानंतर काही वेळातच तिने पुन्हा एकदा आपल्या फोटोंनी सर्वांना चकित केले आहे.

उर्फीने एक व्हिडिओ शेअर केला आहे ज्यामध्ये ती या अनोख्या पोशाखात दिसत आहे. चाहते तिच्या या पोशाखावर कमेंट करताना थकत नाहीत. एका व्यक्तीने लिहिले – या मुलीने मर्यादा ओलांडली आहे. आणखी एका व्यक्तीने लिहिले – तुच खरी पठाण आहे, बाकीचे सगळे फसवे आहेत.

उर्फीला करण जोहरच्या बिग बॉस ओटीटी शोमधून लोकप्रियता मिळाली. यामध्ये ती बाहेर पडणारी पहिली स्पर्धक होती. यानंतर ती प्रसिद्धीच्या झोतात आली आणि तिने मागे वळून पाहिले नाही. तेव्हापासून सोशल मीडियावर त्याची फॅन फॉलोइंग झपाट्याने वाढत आहे.