या जबरदस्त युक्तीने मुलाने 6 सेकंदात इंटरनेट जगताला बनवले मूर्ख


‘जसे सर्व चमकणारे सोने नाही, तसेच इंटरनेटवरील सर्व काही खरे नाही.’ विश्वास बसत नसेल तर सोशल मीडियावर व्हायरल झालेल्या या मुलांचा व्हिडिओ पहा, ज्याने आधी लोकांना मूर्ख बनवले आणि नंतर सत्य दाखवून त्यांना आश्चर्यचकित केले. मुलांची ही ट्रिक पाहून सर्व यूजर्स प्रभावित झाले आहेत. तुम्हीही या मुलांच्या जाळ्यात नक्कीच पडला असाल. जर होय, तर टिप्पणी विभागात लिहा. तसे, काही वापरकर्ते लिहित आहेत की याला फसवणूक म्हणायचे की प्रतिभा? आम्ही तुम्हाला सांगतो, ही क्लिप 1 जानेवारी रोजी @TansuYegen या ट्विटर हँडलवरून पोस्ट करण्यात आली होती, ज्याला आतापर्यंत 46 लाख व्ह्यूज आणि 1 लाख 10 हजारांहून अधिक लाईक्स मिळाले आहेत.


प्लास्टिकच्या बाटलीच्या अर्ध्या कापलेल्या तुकड्यात पाणी ठेवल्याचे या व्हिडीओमध्ये दिसत आहे, ज्यातून काही अंतरावर एक लहान मूल बसले आहे, जो तिथे बसून थेट पाण्यात खडे टाकतो. हे पाहून असे वाटते की मुलाचे ध्येय अप्रतिम आहे. पण कॅमेरा बाटलीच्या तुकड्याजवळ बसलेल्या दुसर्‍या मुलाकडे झेपावताच दूध का दूध आणि पानी का पाणी झाले. कारण भाऊ… तेच मूल पाण्यात खडे टाकत आहे. तर दूर बसलेले मूल फक्त खडे फेकण्याचे काम करत होते.