अर्जुन कपूरच्या अॅक्शन थ्रिलर ‘कुत्ते’चे दुसरे गाणे रिलीज


कुत्तेचे निर्माते, आकाश भारद्वाज दिग्दर्शित आणि अर्जुन कपूर आणि तब्बू अभिनीत, चाहत्यांसह सतत लहान तपशील सामायिक करत आहेत. जेणेकरून त्याच्या रिलीजपर्यंत चाहत्यांमध्ये चर्चा कायम राहील. नुकतेच ‘कुत्ते’ चित्रपटातील ‘आवारा कुत्ते’ हे पहिले गाणे रिलीज झाले असून आता त्याचे दुसरे गाणेही रिलीज झाले आहे.

‘कुत्ते’ चित्रपटातील ‘आवारा कुत्ते’ या पहिल्या गाण्याच्या ट्यूनमध्ये शाहिद कपूरच्या ‘कमिने’ या चित्रपटातील ‘धन तेनान’ गाण्याची झलक होती, तर दुसरे गाणे ‘धन ते तन’ची कॉपी आहे. या गाण्याच्या रिलीजसोबतच या गोष्टीचाही उल्लेख करण्यात आला आहे, ‘फिर धन तेनन’ हे गाण्याचे शीर्षक आहे. गाण्याचे बोल बदलले असले तरी.

स्टार कास्टबद्दल बोलायचे झाले, तर अर्जुन कपूर व्यतिरिक्त तब्बू, राधिका मदन, कोंकणा सेन शर्मा, शार्दुल भारद्वाज, नसीरुद्दीन शाह यांसारखे कलाकार डॉग या चित्रपटात महत्त्वाच्या भूमिकेत दिसणार आहेत. तर विशाल भारद्वाज यांचा मुलगा आकाश भारद्वाज या चित्रपटातून दिग्दर्शनात पदार्पण करत आहे. या चित्रपटात अर्जुन आणि तब्बू पोलीस अधिकाऱ्यांच्या भूमिकेत दिसणार आहेत.

भूषण कुमार, लव रंजन, विशाल भारद्वाज, अंकुर गर्ग आणि रेखा भारद्वाज निर्मित, कुत्ते 13 जानेवारी 2023 रोजी थिएटरमध्ये दाखल होणार आहे. त्याची टक्कर शाहरुख खानच्या चित्रपटाशी होणार आहे कारण ‘पठाण’ एका आठवड्यानंतर 25 जानेवारीला चित्रपटगृहात दाखल होणार आहे. याशिवाय आता साऊथचा ‘अखंडा’ हा चित्रपटही या दोन चित्रपटांना टक्कर देताना दिसणार आहे. तेलगू रिलीज होऊन एक वर्षाहून अधिक काळ झाल्यानंतर, नंदामुरी बालकृष्णा चित्रपट 20 जानेवारी रोजी रिलीज होणार्‍या, हिंदीमध्ये बॉक्स ऑफिसवर धुमाकूळ घालण्यासाठी सज्ज आहे.