‘वाचवा रे वाचावा, ड्रायव्हर माझे अपहरण करत आहे’, व्यक्तीने बसमध्ये अचानक सुरू केला आरडाओरडा, व्हिडिओ व्हायरल


पुणे – पुण्यातील एक व्हिडिओ व्हायरल झाला आहे. बसमधील एक व्यक्ती मला वाचवा असे ओरडत असल्याचे या व्हिडिओमध्ये दिसत आहे. ड्रायव्हर माझे अपहरण करत आहे. तो मला बसमधून उतरू देत नाही. हा व्हिडिओ PMPAL बसचा आहे.

मिळालेल्या माहितीनुसार, बस चिंचवडहून बालेवाडीकडे जात होती. वास्तविक पीएमपीएमएल बस एकाच थांब्यावर थांबतात. बस मध्यभागी थांबल्यावर त्या व्यक्तीने त्याला दरवाजा उघडण्यास सांगितल्याचे सांगितले जात आहे. बस थांब्यावरच थांबणार असल्याचे चालकाने सांगितले. त्यावरून दोघांमध्ये वादावादी सुरू झाली आणि प्रकरण हाणामारीवर पोहोचले. व्हिडिओ पहा:-

त्या व्यक्तीने चालकाला शिवीगाळ करत बसच्या डॅशबोर्डवर हात मारण्यास सुरुवात केली. बसमधील प्रवाशांनी त्याला शांत राहण्यास सांगितले. मात्र त्याने ऐकले नाही आणि आरडाओरडा सुरूच ठेवला. त्या व्यक्तीचा आवाज ऐकून बाहेर जाणारे लोकही बसभोवती उभे राहिले. तो माणूस बराच वेळ आरडाओरडा करत राहिला. मात्र चालकाने बस चालवून बसस्थानक असलेल्या ठिकाणी बस थांबवली.