Adipurush 3D Teaser : हैदराबादमध्ये ‘आदिपुरुष’च्या टीझरने वाढवली रंगत, थ्रीडी टीझर पाहून प्रभासचे चाहते झाले हैराण


अयोध्येत ‘आदिपुरुष’ चित्रपटाचा टीझर लाँच केल्यानंतर अभिनेता प्रभास त्याच्या मूळ गावी हैदराबादला पोहोचला आहे. या चित्रपटाच्या टीझरचे थ्रीडी व्हर्जन त्याने त्याच्या चाहत्यांसाठी रिलीज केले आहे. या टीझरनंतर प्रभासच्या चाहत्यांनी ‘आदिपुरुष’ चित्रपटाच्या समर्थनार्थ सोशल मीडियावर आघाडी उघडली आहे. इतकेच नाही तर या चाहत्यांनी चित्रपट प्रदर्शित होईपर्यंत सोशल मीडियावर चालणाऱ्या कोणत्याही नकारात्मक मोहिमेला चोख प्रत्युत्तर देण्याचे ठरवले आहे.

प्रभू रामाचे पराक्रमी रूप उलगडण्यासाठी ‘आदिपुरुष’ चित्रपटाची निर्मिती केली जात आहे. राष्ट्रीय स्वयंसेवक संघाशी संबंधित असलेले चित्रपटाचे दिग्दर्शक ओम राऊत या चित्रपटासाठी प्रत्येक टप्प्यावर संघाच्या पदाधिकाऱ्यांचे मत घेत आहेत आणि ‘आदिपुरुष’ चित्रपटातील व्यक्तिरेखा या मालिकेत आहेत. दिल्लीत अशोकस्तंभाच्या नवीन सिंहांच्या आक्रमक पुतळ्यांचेही नियोजन करण्यात आले आहे. ओम राऊत म्हणतात, ‘आदिपुरुष’ या चित्रपटात आम्ही प्रभू रामाची ती प्रतिमा दाखवण्याचा प्रयत्न केला आहे, ज्यामुळे उत्तरेपासून दक्षिणेपर्यंतचे दुर्जन त्यांना घाबरायचे. लहानपणापासून ते अयोध्येचा राजा होईपर्यंत, त्यांनी सतत दुष्टांचा वध केला आहे आणि ते करताना त्यांच्यातील पराक्रमी स्वभावाला आम्ही आमच्या चित्रपटाचा आधार दिला आहे.

त्याचवेळी, चित्रपटाच्या थ्रीडी टीझरच्या रिलीजवर प्रभास म्हणतो, जेव्हा मी प्रथमच थ्रीडीमध्ये आदिपुरुषचा टीझर पाहिला, तेव्हा मी लहान मुलासारखा उत्साहित होतो. चाहते आणि प्रेक्षकांसाठी 60 हून अधिक चित्रपटगृहांमध्ये तो प्रदर्शित करण्याची आमची योजना आहे. हा एक थिएटरिकल फील चित्रपट आहे. ते मोठे करण्यासाठी आम्हाला तुमच्या सर्वांच्या प्रेमाची, पाठिंब्याची आणि आशीर्वादाची गरज आहे.

चित्रपटाच्या 3D टीझरच्या वेळी उपस्थित असलेले दक्षिणेतील दिग्गज निर्माते दिल राजू म्हणतात, एका चाहत्याप्रमाणे मी आदिपुरुषच्या टीझरची आतुरतेने वाट पाहत होतो आणि चित्रपटाचा टीझर छान आहे. जेव्हा मी चित्रपटाच्या टीमलाही याबद्दल सांगितले. या चित्रपटाभोवती नकारात्मक वातावरण निर्माण होत असल्याचे सांगितले. याविषयी माझे मत असे आहे की अशा भव्य चित्रपटाभोवती अशा चर्चा अपरिहार्य आहेत. चुकलेल्या सर्वांच्या हृदयात स्थान निर्माण करणारा हा चित्रपट आहे. मी ‘तानाजी’ चित्रपट पाहिल्यापासून ओम राऊतचा चाहता आहे.

‘आदिपुरुष’ चित्रपटाचे निर्माते राजेश नायर म्हणतात, मला एवढेच म्हणायचे आहे की ओमने हा चित्रपट मोठ्या पडद्यासाठी बनवला आहे आणि केवळ 3D आवृत्तीसह मोठ्या स्क्रीनवर याचा खरोखर आनंद घेतला जाऊ शकतो. संपूर्ण टीमने हा चित्रपट बनवण्यासाठी खूप मेहनत घेतली आहे आणि आम्हाला आशा आहे की 12 जानेवारीला तो पाहण्यासाठी लोक मोठ्या संख्येने येतील.