फक्त जिओच्या या वापरकर्त्यांना मिळत आहेत 4500 रुपयांपर्यंतचे फायदे, गमावू नका संधी


नवी दिल्ली. दूरसंचार कंपनी रिलायन्स जिओने जिओ फायबर वापरकर्त्यांसाठी फेस्टिव्ह बोनान्झा ऑफर सादर केली आहे. या अंतर्गत जिओ फायबर ग्राहकांना 4,500 रुपयांपर्यंतचे फायदे दिले जात आहेत. ही ऑफर फक्त 1 ऑक्टोबर ते 9 ऑक्टोबर दरम्यान कनेक्शन खरेदी करणाऱ्या वापरकर्त्यांना दिली जाईल. जिओच्या अधिकृत वेबसाइटवर जिओ फायबर फेस्टिव्ह बोनान्झा लाइव्ह करण्यात आला आहे. कृपया लक्षात घ्या की ही ऑफर फक्त दोन योजनांसह उपलब्ध आहे. हे प्लॅन रुपये 599 आणि 899 रुपये आहेत. तुम्ही त्यांचा फायदा कसा घेऊ शकता ते आम्ही तुम्हाला सांगणार आहोत.

Jio Fiber Rs 599 चा प्लान : हा प्लान सक्रिय केल्यावर तुम्हाला ही ऑफर मिळेल. यामध्ये यूजर्सना अनलिमिटेड व्हॉईस कॉलिंग दिले जात आहे. तसेच 30mbps डेटा स्पीड दिला जाईल. यामध्ये 3.3TB मासिक डेटा दिला जातो. यासह, Disney + Hotstar, Sony Liv, Zee5 आणि इतर 12 OTT प्लॅटफॉर्मवर विनामूल्य प्रवेश दिला जातो. याशिवाय, 550+ टीव्ही चॅनेलचे ऑन-डिमांड टीव्ही सबस्क्रिप्शन देखील ऑफर केले जात आहे. या प्लॅनसह, नवीन जिओ फायबर वापरकर्त्यांना 6 महिन्यांच्या वैधतेसह 4500 रुपयांचा लाभ देखील मिळू शकतो.

Jio Fiber Rs 899 प्लॅन : या प्लानमध्ये अमर्यादित व्हॉइस कॉलिंग आणि 100mbps डेटा स्पीड उपलब्ध आहे. यामध्ये OTT फायदे दिले आहेत. यामध्ये Disney + Hotstar, Sony Liv, Zee5 आणि इतर 12 OTT प्लॅटफॉर्मवर मोफत सबस्क्रिप्शन दिले जात आहे. तसेच 550+ टीव्ही चॅनेलच्या प्रवेशासह ऑन-डिमांड टीव्ही सबस्क्रिप्शन ऑफर केले जात आहे. यामध्ये नवीन वापरकर्त्यांना 3 महिन्यांच्या वैधतेसह 3500 रुपयांचा लाभही मिळू शकतो.

  • रिलायन्स डिजिटलवर 500 रुपये सूट
  • Myntra वर रु. 500 सूट
  • Ajio वर रु.1000 सूट
  • Ixigo वर फ्लॅट रु.1500 ची सूट