राजकुमार राव-दुलकर सलमानच्या ‘गन्स अँड गुलाब्स’चा दमदार टीझर रिलीज


राजकुमार राव स्टारर गन्स अँड गुलाब्सचा टीझर रिलीज झाला आहे. हा एक डार्क कॉमेडी आहे ज्यामध्ये त्याच्यासोबत दुल्कर सलमान देखील दिसणार आहे. नेटफ्लिक्सच्या या वेब सीरिजचा टीझर खूपच दमदार आहे. प्रत्येक व्यक्तीची एक काळी बाजू असते आणि ती आत ठेवणे चांगले असते, हे दाखवण्याचा प्रयत्न टीझर करतो. या मालिकेत गुलशन देवय्या आणि आदर्श गौरव देखील महत्त्वाच्या भूमिकेत दिसणार आहेत.

याचे दिग्दर्शन राज आणि डीके यांनी केले आहे. टीझर पाहिल्यानंतर तुम्हाला जुने हिंदी चित्रपट नक्कीच आठवतील कारण टीझरमध्ये रेट्रो वाइब आहे. ‘डायलॉग बाजी’ आणि 80 आणि 90 च्या दशकातील चित्रपटांसारखे बॅकग्राउंड स्कोअर ऐकल्याने तुमच्या जुन्या आठवणी पुन्हा एकदा ताज्या होतील. टीझरमध्ये, राजकुमार राव कोणावर तरी हल्ला करताना दिसत आहे, तर व्हॉईस-ओव्हर कोणाची काळी बाजू बाहेर येऊ न देण्याबद्दल ऐकू येत आहे. टीझरमध्ये दुलकर आणि गौरवची झलकही पाहायला मिळते.


या मालिकेत सलमान पोलिस अधिकाऱ्याच्या भूमिकेत दिसणार आहे. नुकताच त्याचा ‘चूप’ हा चित्रपट प्रदर्शित झाला असून त्यात सनी देओलही त्याच्यासोबत दिसत आहे. आर यांच्या दिग्दर्शनाखाली बनलेला हा चित्रपट लोकांना खूप आवडतो. त्याचवेळी ‘गन्स अँड रोझेस’बद्दल बोलताना राजकुमार रावनेही त्याचा टीझर सोशल मीडियावर शेअर केला आहे. त्याच्या या पोस्टवर चाहत्यांच्या प्रतिक्रिया येऊ लागल्या आहेत. एका यूजरला उत्तर देताना लिहिले, शुभेच्छा सर… आता प्रतीक्षा करू शकत नाही. आणखी एका युजरने लिहिले की, मी या मालिकेसाठी खूप उत्सुक आहे. याशिवाय अनेक यूजर्स या पोस्टवर फायर इमोजी शेअर करत आहेत.

वर्क फ्रंटबद्दल झाले तर, राजकुमार राव शेवटचा ‘हिट: द फर्स्ट केस’ मध्ये दिसला होता. याच नावाच्या साऊथच्या चित्रपटाचा हा हिंदी रिमेक होता. मात्र बॉक्स ऑफिसवर हा चित्रपट अपेक्षेप्रमाणे व्यवसाय करू शकला नाही. त्याचवेळी दिग्दर्शकाबद्दल सांगायचे तर, ‘द फॅमिली मॅन’ नंतर राज आणि डीके यांनी लोकांच्या हृदयात वेगळे स्थान निर्माण केले आहे. त्यामुळेच नेटीझन्स या वेब सीरिजची आतुरतेने वाट पाहत आहेत.