आमिर खानची मुलगी इराला बॉयफ्रेंडने केले फिल्मी स्टाईलमध्ये प्रपोज, KISS करतानाचा व्हिडिओ व्हायरल


बॉलिवूडचा मिस्टर परफेक्शनिस्ट आमिर खानची मुलगी इरा खान अनेकदा कोणत्या ना कोणत्या कारणामुळे चर्चेत असते. इरा सोशल मीडियावर खूप सक्रिय आहे आणि दररोज तिचे फोटो चाहत्यांसोबत शेअर करत असते. इराही सोशल मीडियाच्या माध्यमातून तिच्या वैयक्तिक आयुष्याशी संबंधित अपडेट्स देत असते. अलीकडेच इराने तिचा बॉयफ्रेंड नुपूर शेखरसोबतचा एक व्हिडिओ शेअर केला आहे, जो पाहून तिचे चाहते खूश झाले आहेत.


वास्तविक, इरा खानने तिची दीर्घकाळाची बॉयफ्रेंड नुपूर शेखरसोबत एंगेजमेंट केल्याची बातमी आहे. नूपुरने इराला अतिशय रोमँटिक स्टाईलमध्ये प्रपोज केले आहे, ज्याची एक झलक इराने तिच्या इंस्टाग्राम अकाउंटवर शेअर केली आहे. इराने शेअर केलेला व्हिडिओ पाहता ती एका स्पोर्ट्स इव्हेंटमध्ये उपस्थित असल्याचे दिसते. दरम्यान, नुपूर येतो आणि इराला गुडघ्यावर बसून फिल्मी पद्धतीने प्रपोज करतो. इरा जेव्हा हो म्हणते, तेव्हा तो तिला अंगठी घालायला लावतो आणि दोघे एकमेकांना चुंबन देतात.


इरा आणि नुपूरचा हा व्हिडिओ सोशल मीडियावर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहे. हा व्हिडीओ शेअर करताना इराने लिहिले की, पोपई – तो होय म्हणाला, इरा – हीही, मी हो म्हणाले. इराचा हा व्हिडीओ पाहून तिचे चाहतेच नाही, तर सेलिब्रिटीही तिचे अभिनंदन करत आहेत. फातिमा सना शेखने लिहिले, मी आजवर पाहिलेली ही सर्वात सुंदर गोष्ट आहे, नुपूर किती फिल्मी आहेस. याशिवाय कृष्णा श्रॉफने लिहिले, सर्वात सुंदर गोष्ट.

इरा खान आणि नुपूर शेखर खूप दिवसांपासून एकमेकांना डेट करत आहेत. इरा अनेकदा नुपूरसोबतचे तिचे फोटो सोशल मीडियावर शेअर करत असते. नुपूर अनेकदा कौटुंबिक कार्यक्रमांमध्ये इरासोबत दिसला आहे. त्याचबरोबर इरा आणि नुपूर आमिर खानसोबत अनेकदा दिसले आहेत. आम्ही तुम्हाला सांगतो की नुपूर एक फिटनेस कोच आहे.