Code Name Tiranga Teaser : हातात बंदूक घेऊन शत्रूंच्या नाकी नऊ आणताना दिसत आहे परिणीती चोप्रा, जोरदार आहे टीझर


बॉलीवूड अभिनेत्री परिणीती चोप्रा काही काळापासून चित्रपटांपासून दूर आहे आणि आता ती तिच्या नवीन चित्रपटासह परतण्याच्या तयारीत आहे. पडद्यावर वेगवेगळ्या व्यक्तिरेखा साकारल्यानंतर परिणीती आता अॅक्शन अवतारात प्रेक्षकांसमोर येणार आहे. गेल्या काही दिवसांपासून ती तिच्या आगामी ‘कोड नेम तिरंगा’ या चित्रपटामुळे चर्चेत आहे. ज्याचा टीझर नुकताच रिलीज झाला आहे.

वास्तविक, परिणीती चोप्राचा आगामी चित्रपट ‘कोड नेम तिरंगा’चा टीझर समोर आला आहे. यामध्ये अभिनेत्रीची अशी स्टाईल पाहायला मिळत आहे, जी याआधी कोणी पाहिली नसेल. टीझरमध्ये गायक-अभिनेता हार्डी संधू मनमोहक अंदाजात दिसत आहे. त्याच्या चेहऱ्यावर हास्य असलेली त्याची एक झलक चाहत्यांची मने जिंकत आहे. त्याचवेळी हातात बंदूक घेऊन गोळ्यांचा वर्षाव करण्याची परिणीतीची स्टाइल तयार होत आहे. जखमी अवस्थेतही तिच्या चेहऱ्यावर लढण्याची ताकद आणि धैर्य दिसून येते.


चित्रपटाची कथा
हा चित्रपट एक स्पाय थ्रिलर प्रेमकथा असेल, ज्यामध्ये परिणीती रॉ एजंटच्या भूमिकेत दिसणार आहे. या चित्रपटाचे दिग्दर्शन रिभू दासगुप्ता यांनी केले असून निर्मीती भूषण कुमार आणि कृष्ण कुमार यांनी केली आहे. परिणीती-हार्डीशिवाय शरद केळकर, दिव्येंदू भट्टाचार्य, शिशिर शर्मा, सब्यसाची चक्रवर्ती यांसारखे दिग्गज कलाकारही या चित्रपटात दिसणार आहेत. त्याच वेळी, हा चित्रपट 14 ऑक्टोबर रोजी थिएटरमध्ये प्रदर्शित होईल.

दमदार कामगिरी दाखवण्यासाठी सज्ज परिणीती
या चित्रपटाच्या माध्यमातून परिणीती पुन्हा एकदा तिच्या मोहक आणि अभिनय कौशल्याने प्रेक्षकांचे मनोरंजन करण्यासाठी सज्ज झाली आहे. याशिवाय ती सूरज बडजात्या दिग्दर्शित ‘उंचाई’ या चित्रपटात दिसणार आहे. या चित्रपटात अमिताभ बच्चन, बोमन इराणी, अनुपम खेर, नीना गुप्ता, सारिका आणि डॅनी डेन्झोंपा यांच्याही प्रमुख भूमिका आहेत.