केरळच्या नववधूने रस्त्याच्या खड्ड्यात उभे राहून केले फोटोशूट, दिला कडक संदेश


तिरुअनंतपुरम : केरळमधील एका लग्नात वधूचे अनोखे फोटोशूट व्हायरल होत आहे. फोटोशूटच्या माध्यमातून तिने जोरदार संदेश दिला आहे. खरं तर, फोटोशूटच्या माध्यमातून ती परिसरातील समस्या सांगत आहे. वधूने रस्त्याच्या मधोमध उभे राहून फोटोशूट केले असून तिच्या आजूबाजूला खड्डे दिसत आहेत. खड्डेही घाण पाण्याने भरले आहेत. या फोटोशूटचा व्हिडिओ सोशल मीडियावर शेअर करण्यात आला आहे, जो आतापर्यंत अनेकांनी पाहिला आहे.

व्हिडीओमध्ये साडी नेसलेली वधू चेहऱ्यावर हसू घेऊन रस्त्यावरून चालत आहे. रस्त्यावर मोठमोठे खड्डे पाण्याने भरलेले दिसत आहेत. या क्लिपमध्ये खड्ड्यांतून जाणाऱ्या गाड्याही दिसत आहेत. व्हिडिओमध्ये छायाचित्रकारही दिसत आहे, जो दूर उभ्या असलेल्या वधूचे फोटो काढत आहे.


सोशल मीडियावर व्हायरल व्हिडिओ
Arrow_wedding.company ने या फोटोशूटचे फोटो आणि व्हिडिओ शेअर केले आहेत. व्हिडिओच्या कॅप्शनमध्ये ‘रस्त्याच्या मधोमध वधूचे फोटोशूट’ असे लिहिले आहे. 11 सप्टेंबर रोजी शेअर केलेल्या व्हिडिओला इंस्टाग्रामवर आतापर्यंत 4.3 दशलक्ष पेक्षा जास्त व्ह्यूज आणि 37,0400 लाईक्स मिळाले आहेत.

सोशल मीडिया वापरकर्ते प्रभावित
सोशल मीडिया यूजर्सही इंटरनेटवरील नववधूच्या सर्जनशीलतेने प्रभावित झाले आहेत. केरळमधील रस्त्यांच्या दुरवस्थेची अनेक सोशल मीडिया वापरकर्त्यांनी खिल्लीही उडवली. एका यूजरने लिहिले की, रस्त्यावर नाही पण तलावात (रस्त्यावर नाही तर तलावावर). दुसऱ्या युजरने लिहिले, छान रस्ता, पण तो रस्ता आहे का?