IND vs AUS : रोहित शर्माला ‘निराश’ पाहून IAS म्हणाले, हे ट्विट झाले व्हायरल


ऑस्ट्रेलियाविरुद्धच्या तीन टी-20 सामन्यांच्या मालिकेतील पहिला सामना मंगळवार, 20 सप्टेंबर रोजी मोहाली येथे खेळला गेला, ज्यामध्ये अत्यंत खराब गोलंदाजीमुळे टीम इंडियाचा 4 गडी राखून पराभव झाला. प्रथम फलंदाजी करताना भारताने 208 धावा केल्या, जे ऑस्ट्रेलियाने 4 चेंडू बाकी असताना 6 गडी गमावून पूर्ण केले. भारताच्या पराभवानंतर संघाचा कर्णधार रोहित शर्मावर ट्विटरवर मीम्स बनवले जाऊ लागले. वास्तविक, ऑस्ट्रेलियाच्या डावाच्या 12व्या षटकात तो यष्टीरक्षक दिनेश कार्तिकची मान पकडताना दिसला होता, ज्याचा व्हिडिओही व्हायरल झाला होता. रोहितला मैदानावर ‘हताश’ पाहून IAS अधिकाऱ्याने कॅप्टनला सल्ला दिला आहे, त्यानंतर त्याचे ट्विट झाले व्हायरल.


कॅप्टनला दिला हा सल्ला …
IAS अधिकारी अवनीश शरण यांनी 20 सप्टेंबर रोजी टीम इंडियाचा कर्णधार रोहित शर्माची एक क्लिप ट्विटरवर शेअर केली आणि लिहिले – कर्णधाराने कोणत्याही परिस्थितीत इतके ‘निराश’ दिसू नये. त्यांच्या या ट्विटला बातमी लिहिपर्यंत ३ हजारांहून अधिक लाईक्स आणि जवळपास पाचशे रिट्विट्स मिळाले आहेत. यासोबतच या व्हिडिओला 1 लाख 11 हजारांहून अधिक व्ह्यूज मिळाले आहेत.

‘आजही आली धोनीची आठवण…’
भारतीय प्रशासकीय सेवेतील अधिकाऱ्याच्या ट्विटवर सर्व युजर्सनी आपली प्रतिक्रिया दिली. काहीजण त्याच्याशी सहमत असल्याचे दिसले, तर काहींनी लिहिले की आजही धोनी आठवतो… त्याच्यासारखा कोणी नाही. काही वापरकर्त्यांनी लिहिले – हा गेमचा एक भाग आहे… गोष्टी गमावणे चुकवू नका. तर काहींनी लिहिले की आज क्रिकेटर सर झाले. एकाने रोहितच्या बाजूने लिहिले की, बॉस, कर्णधार जेव्हा फलंदाज एवढ्या प्रमाणात फटके मारत असतील, तेव्हा तुम्ही काय करू शकता. यावर तुमचे काय मत आहे? टिप्पणी विभागात लिहा.