Zwigato Trailer : कपिल शर्माच्या नवीन चित्रपटाचा ट्रेलर रिलीज, कॉमेडी किंगचा हा अवतार तुम्हाला आश्चर्यचकित करेल


कॉमेडियन कपिल शर्मा आता चित्रपटाच्या पडद्यावर गंभीर भूमिकेत दिसणार आहे. त्याच्या Zwigato या चित्रपटाचा ट्रेलर रिलीज झाला आहे. कपिल शर्माने त्याच्या इन्स्टाग्राम अकाऊंटवरून चित्रपटाचा ट्रेलर रिलीज केला आहे. Zwigato या चित्रपटात कपिल शर्मा एका डिलिव्हरी बॉयच्या भूमिकेत दिसणार आहे, जो आपल्या कामासाठी आणि कुटुंबासाठी पूर्णपणे जबाबदार आहे.

झ्विगाटो चित्रपटात कपिल शर्मा दोन मुलांच्या वडिलांची भूमिका साकारत आहे. झ्विगाटोमध्ये तो डिलिव्हरी बॉयच्या भूमिकेतही दिसणार आहे. या चित्रपटातील कपिल शर्माची व्यक्तिरेखा अतिशय गंभीर असणार आहे. कॉमेडी किंगची अशी स्टाइल तुम्ही याआधी पाहिली नसेल. या चित्रपटाचे दिग्दर्शन नंदिता दास यांनी केले आहे.

हा चित्रपट एका सामान्य माणसाच्या कथेवर आधारित आहे, जो आपल्या कुटुंबाच्या गरजा पूर्ण करण्यासाठी दिवसभर मजुरांप्रमाणे काम करतो. आपल्या कामात 100 टक्के देऊनही त्याला फक्त निराशाच वाटते. घरचा खर्च भागत नसल्यामुळे मुले वडिलांच्या कामावर समाधानी नाहीत. नवऱ्याला मदत करण्यासाठी पत्नी घराबाहेर काम करू लागते आणि मग कथेत एक जबरदस्त ट्विस्ट सुरू होतो. या चित्रपटात कपिल शर्माच्या पत्नीची भूमिका शहाना गोस्वामी साकारत आहे.

पडद्यावर दिसणार कपिल शर्माची गंभीर भूमिका
याआधीही कपिल शर्मा चित्रपटाच्या पडद्यावर दिसला आहे. ‘किस किस को प्यार करूं’, ‘फिरंगी’ आणि ‘इट्स माय लाइफ’ हे कॉमेडी किंगचे काही चित्रपट आहेत, ज्यात त्याच्या व्यक्तिरेखेला चांगला प्रतिसाद मिळाला. हे चित्रपट जरी काही खास दाखवू शकला नाही. झ्विगाटोमधील कपिल शर्माची गंभीर भूमिका त्याच्या चाहत्यांना कितपत आवडते हे पाहावे लागेल.

सध्या हा कॉमेडियन त्याच्या शो ‘द कपिल शर्मा शो’मध्ये दिसत आहे. Zwigato व्यतिरिक्त, चाहते त्याच्या ‘मेगा ब्लॉकबस्टर’ चित्रपटाची आतुरतेने वाट पाहत आहेत. दीपिका पादुकोण, रश्मिका मंदान्ना यांसारखे दिग्गज कलाकारही या चित्रपटात दिसणार आहेत. चित्रपटातील प्रत्येकाचा लूक समोर आला आहे.