मोपेडवर आपल्या पतीला घेऊन जात होती एक वृद्ध महिला, व्हिडिओ पाहून लोक म्हणाले – हे आहे खरे प्रेम!


सोशल मीडियावर असे अनेक व्हिडिओ आहेत ज्यात तरुण जोडपे बाईक राईडचा आनंद लुटताना दिसत आहेत. असे काही व्हिडिओ देखील आहेत ज्यात मुली बुलेटसारख्या जोरदार बाइक चालवताना दिसत आहेत. पण भाऊ, इंस्टाग्रामवर रीलमधून स्क्रोल करत असताना, एका वृद्ध जोडप्याला मोपेडवरून जाताना जनतेने पाहिले, त्यांच्या चेहऱ्यावर हास्य होते! वास्तविक, या व्हिडिओची खासियत म्हणजे जिथे बाईकची कमान देशातील पुरुषांच्या हातात दिसते, त्याच पद्धतीने एका वृद्ध महिलेच्या पतीला मोपेटवर घेऊन जातानाचे हे अद्भुत दृश्य देश बदलत असल्याचे सांगत आहे.

असे काहीतरी पाहिले आहे का?
हा व्हिडीओ फोटोग्राफर सुष्मिताने इंस्टाग्रामवर शेअर केला आहे आणि लिहिले आहे – कपल गोल्स. सहसा आपण बाईकवर एक जोडपे पाहतो, म्हणून नेहमी बाईक चालवणारा मुलगाच असतो. तुम्ही कधी असे काही पाहिले आहे का? क्लिपमध्ये एक वृद्ध जोडपे मोपेडवर चालताना दिसत आहे. विशेष बाब म्हणजे महिला मोपेड चालवत आहे, तर पती मागच्या सीटवर आरामात बसलेला आहे. देशात साधारणपणे फक्त महिलाच मोटरसायकलच्या मागच्या सीटवर बसलेल्या दिसतात आणि साहजिकच म्हातारपणी अशी दृश्ये अत्यंत दुर्मिळ होतात.


छान आहे आजीचा स्वॅग!
या छोट्या क्लिपने इंटरनेटची मने जिंकली आहेत. व्हिडिओ पाहिल्यानंतर शेकडो युजर्सनी आपल्या प्रतिक्रिया दिल्या. काहींनी या क्लिपला खूप क्यूट म्हटले, तर काहींनी आजींचा स्वॅग किती मस्त दिसतोय असे लिहिले. आणि हो, काही वापरकर्त्यांनी लिहिले की हे खरे प्रेम आहे! एका व्यक्तीने तर असेही म्हटले की, काळाबरोबर नाते असेच घट्ट होत जाते. तुम्ही पण तुमचे मत कमेंट सेक्शन मध्ये लिहा.