नवरात्रीपूर्वी रिलीज झाले फाल्गुनी पाठकचे नवे कोरे गाणे


सप्टेंबर-ऑक्टोबर महिना सुरू होताच सणांची चाहूल लागते. अशा स्थितीत नवरात्रोत्सव सुरू होण्यास अवघे काही दिवस उरले आहेत. नवरात्रीत गरबा असेल आणि फाल्गुनी पथकाची गाणी नसेल, तर गरब्याची मजा अपूर्णच राहते. फाल्गुनीने अनेक नवरात्री स्पेशल गाणी गायली आहेत, जी लोकांना आजही खूप आवडतात. पुन्हा एकदा फाल्गुनी नवरात्री स्पेशल गाण्यासोबत हजर आहे. त्याचे ‘वास्लदी’ हे गाणे रिलीज झाले आहे. दांडिया आणि गरबा प्रेमींच्या आनंदात भर घालणारे हे गाणे आहे.

देशभरातील लोक नवरात्रीची आतुरतेने वाट पाहतात. हा असा एक प्रसंग आहे ज्यामध्ये लोक नृत्य आणि गाण्यांचा भरपूर आनंद घेत आहेत. तर दुसरीकडे फाल्गुनीची गाणी ऐकून लोकांचे पाय थरथरायला लागतात. त्याला नवरात्रीच्या गाण्यांचा समानार्थी शब्द असल्याचेही म्हटले जाते. फाल्गुनीने या गाण्याचा व्हिडिओ इंस्टाग्रामवर शेअर केला आहे, जो चाहत्यांनाही खूप आवडला आहे.


विनोद भानुशाली निर्मित, हे गाणे शैल हांडा सोबत आहे. या गाण्याचे संगीतकार शैल असून त्याचे बोल भोजक अशोक अंजाम यांनी लिहिले आहेत. या गरब्याचा व्हिडिओ जिगर सोनी आणि सुह्रद सोनी यांनी कोरिओग्राफ केला आहे. तर या अल्बमचे दिग्दर्शन संजय लोंढे यांनी केले आहे.

या गाण्याबाबत फाल्गुनी पाठक सांगते की, तिने तिच्या चाहत्यांच्या प्रेमासाठी हे गाणे गायले आहे. या नवरात्री वास्लदीला त्यांच्याकडून चाहत्यांसाठी एक भेट आहे. फाल्गुनीला आशा आहे की गरब्याचे चाहते तिचे गाणे लूपमध्ये वाजवतील आणि त्यावर भरभरून प्रेमाचा वर्षाव करतील.