Video : लाइव्ह शोदरम्यान अँकरने गिळली तोंडात घुसलेली माशी, लोक म्हणाले- व्वा, चॅनलवाले नाश्ताही देतात!


टोरंटो : कॅनडात टीव्हीवरील लाइव्ह शोदरम्यान बातम्या वाचताना अँकरच्या तोंडात माशी गेली. पण थांबण्याऐवजी अँकरने माशी गिळली. ग्लोबल न्यूज अँकर फराह नसीरने सोमवारी ट्विट केले की तिच्या तोंडात माशी गेली होती. ट्विटसोबतच तिने या घटनेची एक क्लिपही शेअर केली आहे. तिने लिहिले, ‘हे शेअर करत आहे, कारण आपल्या सर्वांना हसण्याची गरज आहे. आज लाईव्ह शो दरम्यान मी एक माशी गिळली. तिच्या ट्विटमध्ये नुकत्याच घडलेल्या एका घटनेचा संदर्भ आहे, ज्यामध्ये ओंटारियोचे प्रीमियर डग फोर्ड यांनी कॅमेऱ्यावर मधमाशी गिळली.

माशी तोंडात आल्यावर फराहने क्षणभर थांबून ती गिळली आणि पुन्हा बातमी वाचायला सुरुवात केली. यादरम्यान त्याच्या चेहऱ्यावरील भाव काही काळ बदलले. या घटनेदरम्यान ती पाकिस्तानातील भीषण पुराची माहिती देत होती. अलीकडेच एका टीव्ही मुलाखतीदरम्यान फराह नसीरने सांगितले की, तिला तिच्या घशात माशी जाणवली आणि ती खाली जात नव्हती, ती अडकली होती.


‘अँकरला नाश्ता देते चॅनल’
वृत्त लिहिपर्यंत त्याचा व्हिडिओ 2.85 लाखांहून अधिक लोकांनी पाहिला आहे. त्याला 2.2 हजाराहून अधिक लोकांनी लाईक केले आहे. त्याच्या व्हिडिओवर लोकांनी मजेशीर कमेंट्स केल्या आणि अँकरने जवळपास सगळ्यांनाच उत्तर दिले. काहींनी त्याचे कौतुकही केले, तर काहींनी म्हटले की, ग्लोबल आपल्या अँकरना नाश्ताही पुरवतो. या मजेदार घटनेचा एक भयानक पैलू म्हणजे फराह तिच्या लाइव्ह शो दरम्यान रिपोर्ट करत होती.

पाकिस्तानमध्ये पुरामुळे झाला 1300 जणांचा मृत्यू
अतिवृष्टी आणि उत्तरेकडील पर्वतरांगा वितळणाऱ्या हिमनद्यांमुळे पाकिस्तानात आलेल्या पुरात जवळपास 1,300 लोकांना आपला जीव गमवावा लागला आहे. त्याचबरोबर अतिसार आणि मलेरिया यांसारख्या जलजन्य आजारांचा प्रादुर्भाव रोखण्यासाठी अधिकाऱ्यांनी प्रयत्नांना वेग दिला आहे. भीषण पुरामुळे देशाचा एक तृतीयांश भाग पाण्याखाली गेला आहे. 3.3 कोटीहून अधिक लोक विस्थापित झाले आहेत. पाकिस्तानच्या आधीच कोसळलेल्या अर्थव्यवस्थेला 12.5 अब्ज डॉलर्सचे आर्थिक नुकसान झाले आहे.