OTT Release : थिएटरमध्ये फ्लॉप ठरलेल्या ‘लाल सिंग चड्ढा’ला OTT चा आधार, जाणून घ्या कधी आणि कुठे रिलीज होणार ते!


बॉलीवूड सुपरस्टार आमिर खानचा बहुचर्चित चित्रपट लाल सिंग चड्ढा चित्रपटगृहांमध्ये फ्लॉप ठरला. बॉयकॉट ट्रेंडमुळे आमिर आणि करीना कपूर खानचा हा चित्रपट आपल्या अपेक्षेप्रमाणे उतरु शकला नाही. दरम्यान, आता बातम्या येत आहेत की थिएटरनंतर लाल सिंग चड्ढा हा चित्रपट ओटीटी प्लॅटफॉर्मवर प्रदर्शित होणार आहे. अशा परिस्थितीत आम्ही तुम्हाला सांगणार आहोत की तुम्ही घरी बसून हा चित्रपट कधी आणि कुठे पाहू शकता.

कोणत्या OTT प्लॅटफॉर्मवर प्रदर्शित होणार लाल सिंग चड्ढा ?
1994 साली आलेल्या ‘फॉरेस्ट गंप’ या हॉलिवूड चित्रपटाचा अधिकृत हिंदी रिमेक लाल सिंग चड्ढा प्रेक्षकांना फारसा आवडला नाही. दरम्यान, पिंकविलाच्या बातमीनुसार, हा चित्रपट नेटफ्लिक्सवर प्रदर्शित होऊ शकतो. 20 ऑक्टोबर रोजी लाल सिंग चड्ढा यांचे ऑनलाइन स्ट्रीमिंग नेटफ्लिक्सवर केले जाऊ शकते.

4 वर्षांनंतर आमिरचे पुनरागमन गडबडले
बॉलीवूडचा दिग्गज अभिनेता आमिर खान हा इंडस्ट्रीतील एक असा कलाकार आहे, जो दीर्घ कालावधीनंतर मोठ्या पडद्यावर परतला आहे. ठग्स ऑफ हिंदोस्तान या चित्रपटाच्या 4 वर्षांनंतर आमिर लाल सिंग चड्ढासोबत चित्रपटगृहात परतला, पण आमिरचे हे पुनरागमन काही खास नव्हते. 180 कोटींच्या तगड्या बजेटमध्ये बनलेला लाल सिंग चड्ढा बॉक्स ऑफिसवर 100 कोटींचा आकडाही पार करू शकला नाही. लाल सिंग चड्ढा यांच्या एकूण कलेक्शनमध्ये ते 60-65 कोटी एवढेच झाले होते, हे लक्षात घेतले पाहिजे.