Kisi Ka Bhai Kisi Ki Jaan Teaser : अवघ्या 59 सेकंदात सलमान खानने जिंकली मने, तो आहे ‘किसी का भाई, किसी की जान’


सलमान खान बॉलीवूडचा सर्वात मोठा सुपरस्टार आहे आणि हे सिद्ध करण्यासाठी फक्त 59 सेकंद पुरेसा वेळ आहे. होय, त्याच्या आगामी ‘किसी का भाई किसी की जान’ या चित्रपटाचा टीझर रिलीज झाला आहे. सलमान खानने ट्विटरवर ठीक 11:01 मिनिटांनी हा टीझर शेअर केला आणि 15 मिनिटांत त्याला 1500 रिट्विट्स, 5 हजार लाईक्स आणि 18 हजार व्ह्यूज मिळाले आहेत. मोकळे लांब केस, डोळ्यांवर चष्मा, सिग्नेचर ब्रेसलेट, चकचकीत मोटारसायकल, लडाखच्या मैदानात सलमानची पहिलीच झलक हृदयाचा ठोका चुकवायला पुरेशी आहे. मात्र, 26 ऑगस्ट रोजी इंडस्ट्रीत 34 वर्षे पूर्ण झाल्याबद्दल सलमानने चित्रपटातील त्याचा लूक शेअर केला. पण या टीझर व्हिडिओने चाहत्यांना वेड लावले आहे. भाईजानचा स्वॅग असा आहे की 59 सेकंदांचा टीझर पाहून तुम्ही प्रेमात पडाल. इंग्रजीत म्हणतात नो गूज बम्प्स.

सुपरस्टार सलमान खानच्या या अॅक्शन एंटरटेनरची त्याचे चाहते आतुरतेने वाट पाहत आहेत. हा छोटा टीझर रिलीज होताच सलमानने चित्रपटाच्या शीर्षकाची घोषणा केली आहे. याआधी या चित्रपटाच्या शीर्षकाबद्दल अनेक शंका होत्या. आधी या चित्रपटाचे नाव ‘कभी ईद कभी दिवाली’ असे होते, नंतर बातमी आली की चित्रपटाचे नाव ‘भाईजान’ आहे. पण आता शॉर्ट टीझर रिलीज करून सलमानने चित्रपटाचे अंतिम नाव किसी का भाई किसी की जान असल्याचे सांगितले आहे, हे शीर्षक देखील सलमान खानच्या स्वॅगशी जुळते.


लांब केस, सिग्नेचर ब्रेसलेटचा झटका…
‘भारत’ आणि ‘अंतिम’नंतर सलमानचे चाहते त्यांच्या सुपरस्टारची एक झलक पाहण्यासाठी उत्सुक होते. अशा परिस्थितीत ‘टायगर 3’च्या आधी ‘किसी का भाई, किसी का जान’च्या रुपात त्याची सिंहासारखी चाल मनावर पोर खेळत आहे. टीझर व्हिडिओमध्ये सलमान क्रूझर मोटरसायकलवरून लडाखच्या मैदानी भागात फिरताना दिसत आहे. त्याचे लांबसडक विखुरलेले केस जोराच्या वाऱ्यात वेगळेच वातावरण निर्माण करत आहेत. टीझरच्या एका टप्प्यावर, जेव्हा तो क्लोज-अप शॉटमध्ये त्याच्या स्वाक्षरीचे ब्रेसलेट फ्लॉंट करतो, तेव्हा लडाखची ज्वालाही भाईजानच्या शैलीसमोर अपयशी ठरते.

या वर्षी डिसेंबर 2022 मध्ये प्रदर्शित होणार हा चित्रपट
टीझर शेअर करताना सलमान खानने त्याच्या सोशल मीडिया प्लॅटफॉर्मवर लिहिले, ‘किसी का भाई किसी की जान’. सलमान खान अलीकडेच त्याची मुख्य अभिनेत्री पूजा हेगडेसोबत चित्रपटाच्या शूटिंगसाठी लडाखला पोहोचला होता. ‘किसी का भाई किसी की जान’ या चित्रपटाचे दिग्दर्शन फरहाद सामजी करत आहेत. सलमान खान आणि पूजा हेगडे यांच्याशिवाय शहनाज गिलही आहे. साऊथचा सुपरस्टार व्यंकटेशही या चित्रपटात आहे. हा चित्रपट केवळ संपूर्ण भारतात प्रदर्शित होण्यासाठी तयार नाही, तर त्याची स्टारकास्ट देखील संपूर्ण भारतामध्ये आहे. चित्रपटात अॅक्शन, कॉमेडी, ड्रामा, रोमान्स आणि इमोशन आहे. ‘किसी का भाई किसी की जान’ यावर्षी 2022 च्या अखेरीस रिलीज होणार असल्याचे सांगितले जात आहे.