Film Chup : सनी देओलच्या ‘चूप’ या चित्रपटाचा ट्रेलर पाहून येतील शहारे, दिसणार सस्पेन्स आणि थ्रिलरचा जबरदस्त मसाला


सनी देओलचा कमबॅक चित्रपट ‘चूप: रिव्हेंज ऑफ द आर्टिस्ट’चा सस्पेन्स ट्रेलर रिलीज झाला आहे. चित्रपटात सस्पेन्स, थ्रिल आणि ट्विस्टचा भरपूर मसाला पाहायला मिळणार आहे. आर. बाल्की यांनी चित्रपटाचे दिग्दर्शन केले आहे. सनी देओलचा अँग्री यंग मॅनचा लूक ट्रेलरमध्ये पाहायला मिळत आहे. या चित्रपटात सनी देओलशिवाय दुल्कर सलमान, पूजा भट्ट आणि श्रेया धन्वंतरी देखील दिसणार आहेत. 1 मिनिट 58 सेकंदाच्या या ट्रेलरने प्रेक्षकांची चांगलीच तारांबळ उडवली आहे.

अक्षय कुमारने शेअर केला ट्रेलर
अक्षय कुमारने त्याच्या इन्स्टाग्राम अकाऊंटवरून ‘चुप: रिव्हेंज ऑफ द आर्टिस्ट’ चित्रपटाचा ट्रेलर रिलीज केला आहे. तसेच त्याचा मित्र आर. बाल्की यांना चित्रपटासाठी शुभेच्छा. हा चित्रपट एका कलाकाराबद्दल आहे, जो एक धोकादायक सीरियल किलर बनतो, जो केवळ चित्रपट समीक्षकांना लक्ष्य करतो. त्यांची मारण्याची शैलीही खूप वेगळी आहे. हा सिरीयल किलर जुन्या चित्रपटांमधून आपले लक्ष्य शोधतो आणि मग त्याच शैलीत खून करतो.

उल्लेखनीय म्हणजे ‘चुप’ची कथा आर. बाल्की यांनी लिहिले आहे अभिनेता-दिग्दर्शक गुरु दत्त यांनाही त्यांनी या चित्रपटातून ट्रिब्यूट दिला आहे. हा चित्रपट 23 सप्टेंबर रोजी थिएटरमध्ये प्रदर्शित होत आहे. चित्रपटातील संगीत अमित त्रिवेदी यांनी दिले असून स्वानंद किरकिरे यांचे गीत आहे, तर एक गाणेही अमिताभ बच्चन यांनी संगीतबद्ध केले आहे.

या चित्रपटातून सनी देओल पुनरागमन करणार आहे. त्याच्या पुनरागमनाबद्दल त्याचे चाहते खूप उत्सुक आहेत. ‘चुप: रिव्हेंज ऑफ द आर्टिस्ट’चा ट्रेलर रिलीज होताच प्रेक्षकांचा चांगला प्रतिसाद मिळत आहे, आता हा चित्रपट बॉक्स ऑफिसवर काय कमाई करतो हे पाहावे लागेल.