Aashiqui 3 : कार्तिक आर्यन आता पडद्यावर साकारणार घनघोर आशिकी, अनुराग बसूच्या चित्रपटात साकारणार मुख्य भूमिका


बॉलिवूड अभिनेता कार्तिक आर्यन सध्या चर्चेत आहे. त्याच्या ‘भूल भुलैया 2’ या चित्रपटाने बॉक्स ऑफिसवर धुमाकूळ घातला. यानंतर, त्याने पान मसाला जोडण्यासही स्पष्टपणे नकार दिला होता, ज्यासाठी त्याला 9 कोटी रुपयांची ऑफर देण्यात आली होती. या सगळ्यानंतर तो आणखी एका कारणाने चर्चेत आहे. निमित्त आहे ‘आशिकी 3’. अनुराग बासू दिग्दर्शित या चित्रपटात तो मुख्य अभिनेता म्हणून दिसणार आहे.

अनुराग बसूने ‘आशिकी’चा तिसरा भाग बनवण्याचा विडा उचलला आहे. यासाठी त्याने कार्तिक आर्यनला फायनल केले आहे. 1990 मध्ये राहुल रॉय आणि अनु अग्रवाल यांनी मुहेश भट्टच्या ‘आशिकी’मध्ये धुमाकूळ घातला होता. यानंतर श्रद्धा कपूर आणि आदित्य रॉय कपूर यांनी 2013 मध्ये मोहित सुरीच्या ‘आशिकी 2’ ने देखील धुमाकूळ घातला होता. आता त्याच्या तिसऱ्या भागात कार्तिक दिसणार आहे.

अनुराग बासूसोबत काम करणार कार्तिक आर्यन
‘व्हरायटी’ला दिलेल्या मुलाखतीत कार्तिक म्हणाला, मी आशिकी पाहत मोठा झालो आहे आणि त्याचा एक भाग असल्याने माझे स्वप्न पूर्ण झाल्यासारखे वाटते. या संधीसाठी भूषण कुमार आणि मुकेश भट्ट यांच्यासोबत सहकार्य केल्याबद्दल मी भाग्यवान आणि कृतज्ञ आहे. अनुराग बसू यांच्या कामाचा मी खूप मोठा चाहता आहे आणि आता त्यांच्यासोबत काम केल्याने माझ्या करिअरला एक नवा आयाम मिळेल.


अनुराग बसू दिग्दर्शित करत आहेत ‘आशिकी 3’
त्याचवेळी अनुराग बसूने त्याच्या आगामी प्रोजेक्टबद्दलही सांगितले. तो म्हणाला, आशिकी आणि आशिकी 2 अजूनही चाहत्यांच्या भावनांशी निगडीत आहेत. आता ते कायम ठेवण्याचे आमचे ध्येय आहे. कार्तिकसोबतचा हा माझा पहिलाच प्रोजेक्ट आहे. मेहनत, समर्पण आणि कामाप्रती दृढनिश्चय यासाठी ते ओळखले जातात. त्याच्यासोबत काम करताना मला आनंद होत आहे.


कार्तिक आर्यनने केली ‘आशिकी 3’ची घोषणा
सोमवार 5 सप्टेंबर रोजी कार्तिक आर्यनने इंस्टाग्रामवर एक फोटोही शेअर केला होता. यामध्ये तो संगीतकार प्रीतम, मुकेश भट्ट, भूषण कुमार आणि अनुराग बसू यांच्यासोबत दिसत आहे. कॅप्शन देखील लिहिले – टीम ‘ए’ #अनुरागबासु #प्रीतम #BhushanKumar #MukeshBhatt.’ येथे ‘अ’ म्हणजे ‘आशिकी’.


कार्तिक आर्यनचे आगामी चित्रपट
कार्तिक आर्यनच्या ‘भूल भुलैया 2’ ने बॉक्स ऑफिसवर जवळपास 200 कोटींचा व्यवसाय केला होता. याचे दिग्दर्शन अनीस बज्मी यांनी केले होते. यामध्ये तब्बू आणि कियारा अडवाणीने त्याला सोबत दिली होती. आता हा अभिनेता रोहित धवनच्या ‘शहजादा’मध्ये दिसणार आहे. यामध्ये क्रिती सेनन त्याच्यासोबत रोमान्स करताना दिसणार आहे. 10 फेब्रुवारी 2023 रोजी सिनेमागृहात रिलीज होणार आहे. याशिवाय तो कियारा अडवाणीसोबत ‘सत्यप्रेम की कथा’ आणि आलियासोबत ‘फ्रेडी’मध्ये दिसणार आहे.