Trending : चोरांना शिकवला धोकादायक धडा, व्हायरल व्हिडिओ पाहून आवरता येणार नाही हसू


सध्या शहरात चोरी, चोरीच्या घटनांमध्ये सातत्याने वाढ होत आहे. शहरांमध्ये घरफोडी करणाऱ्यांमध्ये पोलिस आणि कायद्याचा धाक कमी होताना दिसत आहे. अशा परिस्थितीत लोक एकमेकांच्या मदतीसाठी पुढे येत आहेत. सोशल मीडियावर एक व्हिडिओ समोर आला आहे, ज्यामध्ये लुटमार करणाऱ्यांना चांगलाच धडा शिकवण्यात आला आहे.

शहरातील अनेक लूट आणि स्नॅचिंगचे अनेक सीसीटीव्ही फुटेज सोशल मीडियावर रोज समोर येत आहेत. असाच एक व्हिडिओ सध्या सोशल मीडियावर समोर आला आहे. दुचाकीवरून आलेल्या दोघांनी रस्त्याच्या कडेला जाणाऱ्या तरुण व तरुणीला शस्त्रांचा धाक दाखवून लुटण्याचा प्रयत्न केल्याचे दिसून येते.


शस्त्रे दाखवून करत होते लूटमार
भरदिवसा होत असलेला हा दरोडा पाहून सर्वजण हादरले, शस्त्रे पाहून तरुण आणि तरुणी दोघेही हात वर करून सामान खाली फेकून देतात. दरम्यान, रस्त्याने पलीकडून येणाऱ्या वाहनाचा चालक हा सर्व प्रकार पाहून त्या चोरट्यांच्या दिशेने गाडी वळवतो.

चालकाने शिकवला चांगलाच धडा
कार त्यांच्या दिशेने येत असल्याचे पाहून चोरट्यांनी तेथून पळ काढण्याचा प्रयत्न केला, या वेळी कार चालकाने भरधाव वेगात आपले वाहन चोरट्यांच्या अंगावर चढली. त्यामुळे दोन्ही चोरटे जमिनीवर पडून त्यांना खूप दुखापत झाली. यादरम्यान, तो वेगाने उठतो, लंगडत असताना त्याची दुचाकी उचलतो आणि तेथून पळून जातो.

व्हिडिओ व्हायरल होत आहे
सध्या हा व्हिडिओ सोशल मीडियावर धुमाकूळ घालत आहे. हा व्हिडिओ पाहिल्यानंतर कोणाचेही हसू आवरता येणार नाही. त्याच वेळी, या व्हायरल व्हिडिओला बातमी लिहिपर्यंत सोशल मीडियावर 4.6 दशलक्षाहून अधिक व्ह्यूज मिळाले आहेत. त्याच वेळी, बहुतेक वापरकर्ते म्हणत आहेत की या चोरांसोबत अगदी बरोबर घडले आहे.