Viral Video : छत्तीसगडच्या मंत्र्यांनी सांगितले दारूचे फायदे, सांगितली रस्ते अपघातांची अजब कारणे


रायपूर – छत्तीसगडच्या मंत्र्याचे वादग्रस्त विधान सध्या सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहे. हे प्रकरण छत्तीसगडचे शालेय शिक्षण मंत्री प्रेमसाई सिंह टेकम यांच्याशी संबंधित आहे. व्हिडिओमध्ये काँग्रेस नेते दारू आणि रस्ते अपघातांवर बोलताना ऐकू येत आहेत. व्हिडिओमध्ये ते म्हणत आहेत की लोक दारू आणि त्याच्याशी संबंधित तोटे याबद्दल बोलतात, परंतु त्याच्याशी संबंधित फायद्यांबद्दल कोणीही बोलत नाही. जेव्हा आपण वाइनबद्दल बोलतो, तेव्हा एखाद्याने ते पिण्याची योग्य पद्धत देखील लक्षात ठेवली पाहिजे. पाण्यात योग्य प्रमाणात अल्कोहोल मिसळले जाते.


मंत्र्याचा आणखी एक व्हिडिओ व्हायरल होत आहे. त्यात ते म्हणाले की, जिथे रस्ता खराब आहे, तिथे अपघात होत नाहीत. जिथे रस्ता चांगला आहे, तिथे अपघात होतात. रस्त्याच्या वाईट स्थितीबद्दल आम्हाला लोकांकडून फोन येतात, परंतु त्या रस्त्यांवर कोणतेही रस्ते अपघात होत नाहीत. त्याच वेळी, खूप चांगले रस्ते असलेल्या ठिकाणी, लोक खूप वेगाने वाहन चालवतात आणि अपघातांना बळी पडतात.