Jamtara 2 Trailer Out: जामतारामध्ये होणार सर्वात मोठा घोटाळा, जबरदस्त ट्रेलर रिलीज


‘डाकुओं का टेम गया….तब चंबल था, अब जामताड़ा है.’ तर तुमच्या आवडत्या गुन्हेगारी मालिकेचा दुसरा सीझन आला आहे. झारखंडमधील जामतारा जिल्ह्यातील सत्य घटनांवर आधारित जामतारा मालिकेच्या दुसऱ्या सीझनचा ट्रेलर रिलीज झाला आहे. छोट्या शहरांमध्ये मोठ्या घोटाळ्यांची कहाणी पुन्हा एकदा पाहायला मिळेल. त्याचवेळी या हंगामात त्या घोटाळ्यांचे प्रमाण आणखी मोठे झाले आहे.

थरारक आहे दुसऱ्या सीझनचा ट्रेलर
2020 मध्ये रिलीज झालेला जामतारा लोकांना खूप आवडला होता. तो काळ कोरोनाचा काळ होता. अशा परिस्थितीत सत्याचा पर्दाफाश करणाऱ्या क्राईम सिरीजचा लोकांनी आधार घेतला. यामुळे उत्साहित झालेले निर्माते दुसऱ्या सीझनसह परतण्यास तयार आहेत. जामताराचा ट्रेलर नेटफ्लिक्सच्या अकाउंटवर रिलीज झाला आहे आणि खरे सांगायचे तर ते छान दिसते. ट्रेलरमध्ये उपस्थित असलेला प्रत्येक संवाद तुम्हाला चित्रपट पाहण्यास भाग पाडेल. यावेळी या मालिकेत राजकारणाचीही भर पडली आहे. सनी आणि गुडिया आता मुले नाहीत आणि मोठी झाली आहेत. त्यांना आता समाजाकडून स्वत:चा सन्मान हवा आहे. आता त्यांना कोणाचीच पर्वा नाही. यावेळी तो मोठ्या स्तरावरील काहीतरी योजना करतो.

5000 सिमकार्ड मागवले आहेत. यामध्ये अनेक शाळकरी मुले घोटाळे करताना दिसतात. प्रत्येक नंबरवर 5 लाख कमावण्याची योजना आखली जात आहे. सनी एका मोठ्या घोटाळ्याची योजना आखत आहे, गुडिया राजकारणात सामील झाली आहे. जिल्ह्य़ातील लोकप्रिय नेते ब्रजेश भान यांना टक्कर देण्याची ही वेळ कोण आली आहे. ट्रेलरच्या शेवटच्या भागात एक इशारा देखील देण्यात आला आहे, जिथे सनीला लोकांनी तिला पकडावे असे वाटते. म्हणजे आता त्याला समाजात नाव कमवायचे आहे.

23 सप्टेंबरला होणार रिलीज
सत्य घटनांवर आधारित ही वेब सिरीज नेटफ्लिक्सवर पाहता येईल. झारखंडमधील सायबर गुन्हेगारी दाखवणाऱ्या या मालिकेचा पहिला सीझन प्रेक्षकांना आवडला होता. एका टोळीने फोन करून लोकांना कसे लुटले, त्यांच्या बँकेतून पैसे कसे काढले, हे मालिकेत दाखवण्यात आले होते. पहिल्यापेक्षा दुसरा सीझन अधिक मजेशीर असेल, असे मानले जात आहे. या मालिकेचे दिग्दर्शन सौमेंद्र पाधी यांनी केले आहे. त्रिशांत श्रीवास्तव यांनी पटकथा लिहिली आहे. या मालिकेत अमित सियाल, स्पर्श श्रीवास्तव, मोनिका पनवार यांच्या प्रमुख भूमिका आहेत. जामतारा सीझन 2 23 सप्टेंबर रोजी रिलीज होणार आहे.