KBC 14 : 75 लाख जिंकल्यानंतरही ही स्पर्धक पतीला देणार नाही एकही पैसा, कारण जाणून बिग बी देखील अचंबित


अमिताभ बच्चन अनेक वर्षांपासून सोनी टीव्हीवर प्रसारित होणाऱ्या ‘कौन बनेगा करोडपती’ या क्विझ रिअॅलिटी शोचे सूत्रसंचालन करत आहेत. बिग बींना लोकांशी कसे जुळवून घ्यायचे, हे चांगले माहित आहे आणि शो दरम्यान ते देखील खूप मजा करतात, परंतु काहीवेळा स्पर्धक अशा गोष्टी बोलतात, जे ऐकल्यानंतर बिग बी देखील अचंबित होतात. नुकत्याच झालेल्या एपिसोडमध्येही असेच काहीसे घडले. जेव्हा बिग बींनी स्पर्धकाला विचारले की ती आपल्या पतीला बक्षीस रकमेतून काय भेटवस्तू देईल, तेव्हा तिच्या उत्तराने अभिनेत्यालाही आश्चर्य वाटले.

‘कौन बनेगा करोडपती 14’ च्या आगामी एपिसोडमध्ये, बंगळुरूमधील अनु वर्गीस दिसणार आहे, जी व्यवसायाने डॉक्टर आहे. शोमध्ये अनुसोबत तिचा पतीही दिसला होता. अलीकडे सोनी टीव्हीने इंस्टाग्राम अकाउंटवर एक लेटेस्ट प्रोमो शेअर केला आहे, ज्यामध्ये स्पर्धक बक्षिसाच्या रकमेतून तिच्या पतीला काहीही देणार नाही, असे म्हणताना दिसत आहे.


75 लाख जिंकूनही देणार नाही गिफ्ट
व्हिडिओची सुरुवात अनुने 50 लाख रुपये जिंकून केली आहे. यानंतर अमिताभ स्पर्धकाला विचारतात, तू तुझ्या पतीला काय गिफ्ट देणार आहेस. तेव्हा स्पर्धक म्हणते की ती काहीही देणार नाही. यानंतर अमिताभ बच्चन यांनी स्पर्धकांनी 75 लाख रुपये जिंकल्याची घोषणा केली. यादरम्यान बिग बी म्हणतात की त्यांचा यावर विश्वास बसत नाही. मग सर्वजण स्पर्धकांचे कौतुक करतात. बिग बी तिला सांगतात की, तू त्याला अजून काही देणार नाहीस. मग स्पर्धक सांगते की, तो स्वतः त्यांना कोणतीही भेट देत नाही. म्हणूनच ती देणार नाही. सरतेशेवटी अमिताभ म्हणतात, आता तरी तुम्ही त्यांनाही थोडे फार द्याल.

पहिली करोडपती बनणार का?
बरं, अनु 1 कोटींचा पल्ला पार करू शकते की नाही, हे आगामी एपिसोडमध्येच पाहायला मिळणार आहे. असे झाल्यास ती या हंगामातील पहिली करोडपती बनेल. शोमध्ये सर्वाधिक बक्षीस रक्कम 7.5 कोटी रुपये आहे.