लुकआउट नोटीसवर सिसोदिया म्हणाले: मोदीजी, ही काय नौटंकी आहे? मी बिनधास्त फिरतोय, सांगा कुठे येऊ?


नवी दिल्ली : दिल्ली उत्पादन शुल्क धोरण घोटाळ्याप्रकरणी उपमुख्यमंत्री मनीष सिसोदिया यांना देश सोडण्यास बंदी घालण्यात आली आहे. सीबीआयने मनीष सिसोदिया यांच्याविरोधात लूक आऊट सर्क्युलर नोटीस जारी केली आहे.


एएनआय वृत्तसंस्थेनुसार, सीबीआयने दिल्ली उत्पादन शुल्क धोरण घोटाळ्यात नाव असलेल्या दिल्लीचे उपमुख्यमंत्री मनीष सिसोदिया यांच्यासह सर्व आरोपींविरुद्ध लुक आउट सर्कुलर (LOC) जारी केले आहे. या सर्वांना देशाबाहेर जाण्यास बंदी घालण्यात आली आहे.

उपमुख्यमंत्री मनीष सिसोदिया यांनी नोटीसवर ट्विट केले की तुमचे सर्व छापे पसरले आहेत, काहीही सापडले नाही, एक पैशाची चोरी सापडली नाही, आता तुम्ही लूक आऊट नोटीस जारी केली आहे की मनीष सिसोदिया उपलब्ध नाहीत. ही काय नौटंकी आहे मोदीजी?, मी दिल्लीत बिनधास्त फिरतोय, सांगा कुठे येऊ? तुम्हाला मी सापडत नाही?


तत्पूर्वी, रविवारीच मनीष सिसोदिया यांनी व्हिडिओ ट्विट केला आणि लिहिले की सीबीआयच्या छाप्यांवर मोदीजींचे हे विधान तुम्ही ऐकलेच पाहिजे. जर तुम्ही ऐकले नाही, तर खूप मोठे सत्य जाणून घेण्यापासून तुम्ही वंचित राहाल.