हा व्यक्ती निघाली सर्वात मोठी ‘जुगाडू’, उद्योगपती आनंद महिंद्राही झाले प्रभावित


उद्योगपती आनंद महिंद्रा यांच्या नवीन ट्विटची इंटरनेटवर चर्चा सुरू झाली आहे. वास्तविक, यावेळी ‘महिंद्रा अँड महिंद्रा ग्रुप’च्या चेअरमनने अशी एक क्लिप शेअर केली आहे, जी पाहून लोक थक्क झाले. काही लोकांना प्रश्न पडला की 76 वर्षीय महिंद्रांना हा माणूस कुठे सापडला. एवढेच नाही तर या जबरदस्त जुगाडच्या क्लिपसह प्रसिद्ध उद्योगपती आनंद महिंद्रा यांनी केबीसी स्टाईलमध्ये प्रश्नही विचारले आहेत, ज्याचे उत्तर देण्यासाठी लोक जमले आहेत. तुम्हीही व्हिडिओ पहा आणि सांगा या चार पर्यायांपैकी तुम्ही कोणता पर्याय निवडाल? बाय द वे, महिंद्राचे आभार… कारण तुम्ही यापूर्वी एवढा जुगाड कधीच पाहिला नसेल.

आनंद महिंद्रा यांनी विचारला छान प्रश्न
हा व्हिडिओ आनंद महिंद्रा यांनी शुक्रवारी 19 ऑगस्ट रोजी ट्विटरवर शेअर केला आहे. त्यांनी कॅप्शनमध्ये चार पर्यायांसह एक प्रश्न विचारला, ज्याला जनता आपापल्या पद्धतीने उत्तर देत आहे. ही बातमी लिहिपर्यंत या क्लिपला 12 हजारांहून अधिक व्ह्यूज आणि 800 हून अधिक लाईक्स मिळाले आहेत. ही क्लिप पाहिल्यानंतर लोक सतत आपल्या प्रतिक्रिया देत आहेत. जिथे काही वापरकर्त्यांनी विचारले की हा माणूस सर्वात मोठा जुगाडू निघाला, तर काहींनी सांगितले की सर जी आम्ही यापूर्वी असे कधीही पाहिले नव्हते आणि हो, बहुतेक लोक त्यांच्या उत्तरात फक्त चौथा पर्याय निवडत आहेत.

तर भाऊ… काय आहे तुमचे उत्तर ?
ही व्यक्ती आहे-
1) एक मजबूत कार प्रेमी?
२) एक अंतर्मुखी ज्याला कोणीही आपल्या घरात घुसण्याचा प्रयत्न करू नये असे वाटते?
3) कोणीही नाविन्यपूर्ण आहे ज्याची विनोदबुद्धी वेगळी आहे?
4) वरील सर्व?


‘कार वाला गेट’ कधीच पाहिला नाही
व्हायरल व्हिडिओमध्ये आपण पाहतो की, एका व्यक्तीने जुन्या अल्टो कारला लोखंडी गेटला इतक्या अप्रतिम पद्धतीने जोडले आहे की, पाहणाऱ्याला पहिल्यांदा गाडी गेटसमोर उभी असल्याचा भास होईल. पण भाऊ, खरं तर गाडी गेटचा भाग नाही. याचा अर्थ, कारचा अर्धा भाग गेटला जोडून त्या व्यक्तीने कारचा दरवाजा म्हणून वापर केला आहे. त्याने गाडीचा दरवाजा उघडला की एका बाजूने येऊन तो दाखवतो. जर तुमचा खूप गोंधळ झाला असेल, तर लगेच व्हिडिओ पहा. सगळा गोंधळ दूर होईल!