Moto G62: भारतात 11 ऑगस्टला लाँच होणार सर्वात स्वस्त 5G फोन, कंपनीने जारी केला टीझर


Moto G62 च्या लॉन्चची भारतात पुष्टी झाली आहे. याआधी Moto G62 चा लीक रिपोर्ट समोर येत होता, पण आता कंपनीने व्हिडिओ टीझरद्वारे Moto G62 लॉन्च केल्याची पुष्टी केली आहे. Moto G62 भारतात 11 ऑगस्ट रोजी लॉन्च होईल. Moto G62 सह, स्नॅपड्रॅगन 695 प्रोसेसरला 120Hz रिफ्रेश रेटसह डिस्प्ले मिळेल. Moto G62 या वर्षी मे महिन्यात ब्राझीलमध्ये लॉन्च करण्यात आला आहे, परंतु ब्राझील मॉडेलमध्ये स्नॅपड्रॅगन 480 प्लस प्रोसेसर देण्यात आला आहे.

मोटोरोला इंडियाने ट्विटरवर एक व्हिडिओ शेअर केला आहे ज्यामध्ये लॉन्चच्या तारखेबद्दल माहिती देण्यात आली आहे, परंतु सध्या किंमतीबद्दल कोणतीही माहिती समोर आलेली नाही. Moto G62 हा भारतीय बाजारपेठेतील सर्वात स्वस्त 5G स्मार्टफोन असेल असा दावा अनेक अहवालात केला जात आहे. Moto G62 ला 12 5G बँड मिळतील.


याशिवाय Moto G62 ब्लॅक आणि ग्रीन कलरमध्ये सादर केला जाईल. ब्राझिलियन मॉडेलच्या वैशिष्ट्यांबद्दल बोलायचे झाल्यास, यात 120Hz च्या रिफ्रेश रेटसह 6.5-इंचाचा डिस्प्ले आहे. Moto G62 मध्ये तीन मागील कॅमेरे आहेत ज्यात प्राथमिक लेन्स 50 मेगापिक्सेल आहे. मोटोरोलाच्या या फोनमध्ये 16-मेगापिक्सलचा सेल्फी कॅमेरा मिळू शकतो.

Moto G62 ला 20W टर्बोपॉवर फास्ट चार्जिंगसह 5000mAh बॅटरीचे समर्थन आहे. भारतात हा फोन फक्त नवीन प्रोसेसरसह सादर केला जाईल अशी अपेक्षा आहे. इतर सर्व वैशिष्ट्ये फक्त ब्राझिलियन मॉडेलची असतील. हा फोन ब्राझीलमध्ये 4 जीबी रॅम आणि 128 जीबी स्टोरेजसह लॉन्च करण्यात आला आहे.