Koffee With Karan 7 : अर्जुन कपूरच्या फोनमध्ये या नावाने सेव्ह आहे मलायकाचा नंबर, खुद्द अभिनेत्याने केला असा खुलासा


प्रसिद्ध सेलिब्रिटी टॉक शो कॉफी विथ करण नवीन सीझन सुरू झाल्यापासूनच चर्चेत आहे. कॉफी विथ करण 7 च्या मागील अनेक भागांनी प्रेक्षकांचे मनोरंजन केले. दरवेळेप्रमाणेच यावेळीही या शोमध्ये चित्रपट कलाकारांशी संबंधित अनेक खुलासे ऐकायला मिळत आहेत. या क्रमाने आता या आठवड्यात प्रसारित होणाऱ्या भागाचा प्रोमो व्हिडिओ समोर आला आहे. शोच्या या प्रोमो व्हिडिओमध्ये बॉलिवूड अभिनेत्री सोनम कपूर आणि अभिनेता अर्जुन कपूर पाहुणे म्हणून दिसत आहेत.

रक्षाबंधनाच्या मुहूर्तावर या कार्यक्रमाचा हा भाग या गुरुवारी प्रसारित होणार आहे. अशा परिस्थितीत भाऊ आणि बहिणीची ही जोडी शोमध्ये एकत्र धमाल करताना दिसणार आहेत. प्रोमो व्हिडिओ पाहता, असे म्हणता येईल की आगामी भाग खूप मनोरंजक आणि धमाकेदार असणार आहे. दरम्यान, प्रोमोमध्ये अभिनेता अर्जुन करण जोहरला प्रश्न विचारताना दिसत आहे. करणने अर्जुनला विचारले की त्याने त्याची गर्लफ्रेंड अभिनेत्री मलायका अरोराचा फोन नंबर त्याच्या मोबाईलमध्ये कोणत्या नावाने सेव्ह केला आहे.


यावर लगेचच प्रतिक्रिया देताना अर्जुनने मलायका या अभिनेत्रीचे नाव जतन केल्याचे सांगितले. यासोबतच अभिनेत्याने यामागे एक गोंडस कारणही सांगितले. अर्जुनने सांगितले की, मलायकाचे नाव त्याला आवडते म्हणून त्याने सेव्ह केला आहे. याशिवाय सोनम आणि अर्जुनने एकमेकांशी संबंधित अनेक धक्कादायक खुलासेही केले आहेत. अशा परिस्थितीत ही भाऊ-बहीण जोडी यावेळी शोमध्ये धमाल करताना दिसणार आहेत, असे म्हणणे चुकीचे ठरणार नाही.

दोन्ही कलाकार या शोमध्ये सहभागी होण्याची ही पहिलीच वेळ नाही. याआधीही सोनम आणि अर्जुन करीना या शोमध्ये दिसले आहेत. वर्कफ्रंटबद्दलही बोलायचे झाले तर अभिनेता अर्जुन कपूर नुकत्याच प्रदर्शित झालेल्या ‘एक व्हिलन रिटर्न्स’ या चित्रपटात दिसला होता. या चित्रपटात अर्जुनसोबत अभिनेत्री दिशा पटानी, तारा सुतारिया आणि अभिनेता जॉन अब्राहम देखील दिसले होते. त्याचबरोबर अभिनेत्री सोनम कपूर लग्नानंतर मोठ्या पडद्यापासून दूर आहे. सध्या ती तिच्या प्रेग्नेंसीमुळे चर्चेत आहे. सोनम लवकरच तिच्या पहिल्या मुलाला जन्म देणार आहे.