जुगाड ! इंजिनमध्ये पंखा लावून तरुणाने चालवली बाईक, 1 कोटींहून अधिक वेळा पाहिला गेला हा व्हिडिओ


इन्स्टाग्राम असो, फेसबुक असो किंवा यूट्यूब… खाण्यापासून ते नाविन्य आणि जुगाडपर्यंत अनेक व्हिडिओ आहेत. मात्र, यातील काही व्हिडिओ असे आहेत की, ते पाहून जनता थक्क झाले आहेत. नुकताच बाईकसह एका अनोख्या साहसाचा व्हिडिओ फेसबुकवर मोठ्या प्रमाणात पाहायला मिळत आहे. होय, ही बातमी लिहिपर्यंत या क्लिपला 132 दशलक्ष (1 कोटींहून अधिक) व्ह्यूज मिळाले आहेत. आजच्याआधी अशी बाइक तुम्ही नक्कीच पाहिली नसेल, जिच्या हँडलसमोर इंजिन बसवलेले असेल आणि त्याला एक मोठा प्रोपेलर जोडलेला असेल. अगदी विमानात बसल्यासारखा. कदाचित हा व्हिडिओ तुम्हाला प्रथम आश्चर्यचकित करेल!

व्हिडिओ 1 दशलक्षाहून अधिक व्ह्युज
हा व्हिडिओ 3.10 मिनिटांचा आहे, ज्यामध्ये आपण पाहू शकतो की बाईकच्या हँडलच्या पुढच्या बाजूला इंजिन बसवलेले आहे, ज्याला एक प्रोपेलर जोडलेला आहे. एक माणूस आपल्या हातांनी ते चालू करण्याचा प्रयत्न करतो. तर दुसरी व्यक्ती दुचाकीवर बसलेली आहे. मोटारसायकल सुरू होताच, तो दुचाकीसह निघून जातो. आता भाऊ, आता आणखी काय सांगू… फक्त व्हिडिओ पहा. आणि हो, हा आउट-ऑफ-द-बॉक्स इनोव्हेशन पाहून लोकांनीही आपल्या प्रतिक्रिया दिल्या. एका व्यक्तीने लिहिल्याप्रमाणे – याचा काय उपयोग, जेव्हा ही बाईक उडू शकत नाही. तुमचे मत काय आहे? प्रतिक्रिया नक्की लिहा.

तुम्ही कधी पाहिली आहे का अशी मोटारसायकल?
हा व्हिडिओ फेसबुक पेज सुपरकार ब्लॉंडीने 1 ऑगस्ट रोजी शेअर केला होता. त्याने कॅप्शनमध्ये लिहिले – ही प्रोपेलर-चालित मोटरसायकल आपण पाहिलेल्या सर्वात आश्चर्यकारक शोधांपैकी एक आहे. आणि हो, कॅप्शनमध्ये असेही म्हटले आहे की, ज्या व्यक्तीने हा पराक्रम केला त्याचे नाव पार्डल ब्रासिल आहे, जो एक प्राध्यापक आहे.

व्हायरल व्हिडिओ येथे पहा…