मोदींनी कोरोना लसीचा शोध लावला नसता तर आज तुम्ही जिवंत नसता… भाजप नेत्याचे वक्तव्य


पाटणा – भाजप नेते आणि बिहार सरकारमधील मंत्री राम सुरत राय यांचा एक व्हिडिओ मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहे. या व्हिडिओमध्ये ते भारतीय अर्थव्यवस्था, कोरोना महामारीबद्दल बोलत आहेत. पंतप्रधान नरेंद्र मोदींच्या स्तुतीसाठी ते बोलू लागताच, पण ते जे काही बोलले, ते आता चर्चेचा विषय बनला आहे आणि त्यांचा व्हिडिओ सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहे.

व्हिडिओमध्ये राम सुरत राय एका गावात जाहीर सभेला संबोधित करताना दिसत आहेत. लोकांशी संवाद साधताना ते म्हणत आहेत, आज तुम्ही सगळे जिवंत आहात, तर ती नरेंद्र मोदींची देणगी आहे, ते नसते तर कोणीही जिवंत राहिले नसते. व्हिडिओमध्ये ते भारताची तुलना पाकिस्तान आणि इतर देशांशीही करत आहेत.


काय म्हणाले भाजप नेते?
भाजप नेते राम सुरत राय व्हिडिओमध्ये म्हणतात, कोरोनामुळे दोन-तीन वर्षांत अर्थव्यवस्था विस्कळीत झाली आहे. तरीही आपला देश… अनेक देशांमध्ये काय परिस्थिती आहे… तुम्ही पाकिस्तानच्या लोकांशी बोला. सगळे बघतात. टीव्ही मीडियाच्या माध्यमातून. भारतात अजूनही तुम्ही निवांत आणि शांत आहात, ज्याचे नाव नरेंद्र मोदी आहे. तुम्ही आज जिवंत आहात, तर ती नरेंद्र मोदींची देणगी आहे. नरेंद्र मोदींनी त्यांच्या कोरोना लसीची जाहिरात केली नसती आणि शोध लावला नसता, लोकांना मोफत लस दिली नसती… वर्षभरापूर्वी ज्याला कोरोना झाला होता… पहिला कमी होता, मधला जो कोरोना आला होता, तो असा नव्हता की ज्याच्या कुटुंबातील सदस्य, नातेवाईक, घरचे लोक असे नसतील. मरण पावले आहेत.