अंतिम संस्काराला पोहोचलेल्या भाजप आमदाराची जीभ घसरली, शोक व्यक्त करण्याऐवजी जनतेला दिल्या शुभेच्छा


सिहोर – सिहोर जिल्ह्यातील आष्टा विधानसभेचे चार वेळा आमदार राहिलेले रणजितसिंह गुणवान यांचे रविवारी निधन झाले. त्यांच्या शोकसभेत सर्वसामान्यांसोबत आष्टाचे विद्यमान आमदार रघुनाथ सिंह देखील शोक व्यक्त करण्यासाठी आले होते, मात्र यादरम्यान माईकवर भाषण करताना भाजप आमदाराची जीभ घसरली आणि त्यांनी उपस्थितांचे येण्यासाठी शुभेच्छा देऊन अभिनंदन करण्यास सुरुवात केली. शोकसभेत लोकांचे अभिनंदन करतानाचा भाजप आमदाराचा व्हिडिओ चांगलाच व्हायरल होत आहे.


खरे तर आष्टा विधानसभेचे माजी आमदार रणजित सिंह यांची अंत्ययात्रा रविवारी सकाळी त्यांच्या गावी खामखेडा येथून निघाली होती. मुसळधार पाऊस असूनही त्यांच्या अंत्ययात्रेसाठी मोठ्या संख्येने लोक आले होते. दरम्यान, भाजप आमदार रघुनाथ सिंह जनतेला संबोधित करत होते. शोक व्यक्त करताना त्यांची जीभ घसरली. जय श्री रामने भाषणाला सुरुवात केल्यानंतर आष्टाचे आमदार म्हणाले की, उपस्थित बांधवांनो, ज्येष्ठ नेते माजी आमदार आदरणीय रणजितसिंह गुणवान यांच्या या कार्यात आज तुम्ही आमच्यामध्ये आला आहात. मला तुम्हा सर्वांचे खूप खूप आभार मानायचे आहेत, मला तुमचे खूप खूप अभिनंदन करायचे आहे. भाजप आमदाराचे अभिनंदन ऐकताच उपस्थित लोक त्यांच्याकडे आश्चर्याने पाहू लागले. मात्र अभिनंदन करूनही त्यांची चूक लक्षात न आल्याने त्यांनी भाषणे सुरूच ठेवली. नंतर मी म्हणालो की मी स्वर्गीय रणजित सिंग यांना श्रद्धांजली अर्पण करतो आणि बैकुंठ धाम देण्यासाठी परात्पर परमेश्वराकडे प्रार्थना करतो.