भाजप नेत्याचा महिलेसोबतचा व्हिडिओ व्हायरल, दिला पदाचा राजीनामा


मुंबई – महाराष्ट्रातील सोलापूरमधील भाजप नेत्याचा एक व्हिडिओ सोशल मीडियावर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहे. या व्हिडिओमध्ये भाजप नेता एका महिलेसोबत बेडरूममध्ये दिसत आहे. व्हिडिओ घर किंवा हॉटेलच्या खोलीतील आहे. फसवणूक केल्याचा आरोप महिलेने केला आहे. दरम्यान, भाजप नेत्याने महिलेचा कॅमेरा हिसकावून घेतला. व्हिडीओमध्ये दिसणारी व्यक्ती भाजपच्या सोलापूर जिल्हा कार्यकारिणीचे अध्यक्ष श्रीकांत देशमुख असल्याचे सांगण्यात येत आहे.


हा व्हिडिओ व्हायरल झाल्यानंतर श्रीकांत देशमुख यांनी आपल्या पदाचा राजीनामा दिला आहे. त्यांनी आपला राजीनामा प्रदेशाध्यक्षांकडे सुपूर्द केला आहे. मात्र, त्यामागे त्यांनी कोणतेही कारण दिलेले नाही. हा व्हिडिओ व्हायरल होण्याच्या काही दिवसांपूर्वी श्रीकांत देशमुख यांनी एका महिलेवर हनीट्रॅपचा गुन्हा दाखल केला होता. महिलेने ब्लॅकमेल करून दोन कोटी रुपयांची मागणी केल्याचे तक्रारीत म्हटले आहे.

महिलेने स्वतः व्हायरल केला हा व्हिडिओ
महिलेने स्वतः हा व्हिडिओ व्हायरल केला आहे. ती स्वतः बेडरूममध्ये व्हिडिओ बनवते. यामध्ये श्रीकांत देशमुख बनियान परिधान केलेला दिसत आहे. श्रीकांत देशमुख यांच्याकडे बोट दाखवत महिलेने गंभीर आरोप केले. ती म्हणते की याने मला फसवले आहे. हाच श्रीकांत देशमुख, बायकोनंतरही माझ्याशी अफेअर आहे. यानंतर श्रीकांत देशमुख याने महिलेचा कॅमेरा हिसकावून घेतला. राजद महाराष्ट्राच्या ट्विटर हँडलवर हा व्हिडिओ शेअर करण्यात आला आहे. भाजपमध्ये काम करणाऱ्या महिलाच भाजपच्या राक्षसाला बळी पडत असल्याचे लिहिले आहे.